Có thể tâm sự với mình 1 chút đc k? mình bùn quá.?

mình buồn và tự ti quá. mà tự ti cũng đúng thôi vì mình quá xấu xí, lại k đc bạo dạn nên k có mấy bạn bè. đã k có bạn bè đến ny cũng k có chắc tại mình xấu quá.mình có thể tả sơ qua về ngoại hình của mình cho các bạn: da đen (mà đen k đc đều,chỗ vàng chỗ lại đen thui), mũi to, tẹt,tóc thì cắt ngắn ngang vai nhưng... hiển thị thêm mình buồn và tự ti quá. mà tự ti cũng đúng thôi vì mình quá xấu xí, lại k đc bạo dạn nên k có mấy bạn bè. đã k có bạn bè đến ny cũng k có chắc tại mình xấu quá.mình có thể tả sơ qua về ngoại hình của mình cho các bạn: da đen (mà đen k đc đều,chỗ vàng chỗ lại đen thui), mũi to, tẹt,tóc thì cắt ngắn ngang vai nhưng k mềm mại mà lại rất xơ xác , mắt 1 mí lại còn bên to bên nhỏ k đều, miệng mình thì móm, hàm răng đen sì k đều nhau vì hồi bé mình bị ngã, mặt có 1 vài nốt mụn trứng cá bọc, thân hình thì thấp béo. và mình đang rất chán về cái hình thức xấu xí này đây, đã vậy học hành cũng k đc giỏi lắm cứ đều đều thôi. k có bạn bè nữa đến 1 đứa bạn thân cũng k có luôn, con gái trong lớp k thík chơi vs mình vì họ nói mình xấu quá đi cùng phát ngại. bọn con trai thì suốt ngày trêu mình là "hoa khôi vịt bầu", họ k bh tôn trọng mình, lúc nào cũng bị trêu, bị ném phấn... mình mệt mỏi lắm rồi, đã vậy những ngày phụ nữ lớp tổ chức cho con trai tặng quà con gái, mình cũng đc tặng quà nhưng các bạn biết j trong món quà đấy k? nói ra thì thật xấu hổ nhưng k sao mình sẽ nói, đó chính là 1 con sâu róm các bạn ạ.vậy đấy mình luôn bị đem ra làm trò cười cho họ, để rồi về nhà lại chỉ biết khóc chỉ biết than trời đất vì sao sinh ra mình xấu quá vậy. mình thật sự chán nản lắm k mún đi học, k mún giao tiếp vs ai cả. mà ngta cũng k muốn nói chuyện cùng mình vì nhìn mặt mình đã mất cảm tình rồi. và rồi mình tìm đến mạng ảo và những trang mạng xã hội, chỉ có lên mạng là mình cảm thấy vui và tự tin thôi, sau đó có quen 1 ng bạn trai = tuổi, 2 đứa nói chuyện rất hợp nhau và mình đã thík cậu ý. cậu bạn đó cũng tỏ tình vs mình và mình đồng ý, sau đó bạn ý đòi gặp mặt, mình đã cố trang điểm kỹ càng, giảm cân và làm đẹp da để gặp cậu ý nhưng vẫn k ăn thua (có lẽ vì xấu quá k thể cải thiện đc). các bạn bít điều j xảy ra k? thất vọng lắm cậu ấy nói vs mình trên mạng ảo là k quan tâm đến hình thức của mình mà sau khi gặp mặt mình nhắn tin, gọi điện cậu ấy k thèm trả lời, lên mạng tìm cậu ấy thì cậu ấy thay nick mới luôn k thèm nói cho mình biết. buồn quá mấy bạn à, sau đó 5 ngày sau cậu ấy nhắn cho mình 1 cái tin thế này " mình xin lỗi, nhưng thật sự khi gặp cậu về mình thất vọng lắm k nghĩ cậu quá xấu như vậy đâu, vì thế mình ngĩ mình và c k hợp nhau đâu, mình cần 1 ng con gái k nhất thiết phải sắc nước hương trời nhưng cũng k đến nỗi quá xấu như c. vậy nên đừng liên lạc j vs mình nữa, hãy xoá sđt và nick của mình đi. cảm ơn". phũ quá đúng k? và đêm đó mình đã khóc cả đêm, vừa buồn vừa cảm thấy hận ng con trai đó. chẳng lẽ hình thức quan trọng đến vậy sao????????????
Cập nhật: các bạn có ai quan tâm thì pm nick yh của mình : miumiucuncun992
Cập nhật 2: mình tks các bạn. mình vẫn cố học thật tốt mà. bạn j ấy bảo mình mô tả xạo thì mình nói thật là đó chính là ngoại hình thật của mình.
15 câu trả lời 15