Như thế này có phải là anh ấy đã có người khác không?

Bữa đó đi chơi cùng nhau,điện thoại a có tin nhắn,được gửi đến từ số điện thoại của một người = tuổi a ấy,làm cùng chỗ làm với a ấy nhưng mới lấy chồng cách đây 3,4 tháng gì đó. Nội dung tin nhắn là : đang làm gì đó,tối nay có đi chơi đâu ko? Sau đó e đã lấy điện thoại của a ấy nhắn tin lại là : Đang đi chơi vs vợ... hiển thị thêm Bữa đó đi chơi cùng nhau,điện thoại a có tin nhắn,được gửi đến từ số điện thoại của một người = tuổi a ấy,làm cùng chỗ làm với a ấy nhưng mới lấy chồng cách đây 3,4 tháng gì đó. Nội dung tin nhắn là : đang làm gì đó,tối nay có đi chơi đâu ko? Sau đó e đã lấy điện thoại của a ấy nhắn tin lại là : Đang đi chơi vs vợ tao. Người đó reply lại là: Gọi vợ luôn,ghê nha. thôi đi chơi vui vẻ đi. Và e nhắn lại 1 tin nữa à: chồng con đâu sao bữa nay tự nhiên nhắn tin cho tui. Con đó nhắn lại nói là : chồng con gì đâu đây, tui đang trông ông ba chồng,ổng bị bệnh nè,dư tiền nên nhắn tin chơi zậy thôi. thôi đi chơi vs vợ đi. Sau đó e k nhăn tin nữa. rồi e tính chặn đầu ảnh,e xóa hết tin nhắn đó đi rồi hỏi ảnh là có số lạ nhắn tin cho ảnh,e hỏi ai. ảnh hỏi tại sao tn của a mà dám xóa đi,rồi tin nhắn sao ko để ảnh gọi hỏi xem ai nếu là số lạ. rồi a bực tức cáu gắt lên với em. sau đó a còn giục điện thoại lại phòng e và đi về. đến trưa hôm sau a đến và giải thích nói chỉ có người wen biết a mới nhắn vài 3 tin thôi chứ chưa bao giờ a nhắn tin vs người lạ. e thật sự ko biết nếu a ko có gì mà việc gì a phải cáu gắt lên với e như thế, tức giận đùng đùng lên vs e nữa do ảnh hỏi ai nhắn tin mà e k nói. liệu a như thế có phải đang giấu e chuyện gì ko?
11 câu trả lời 11