Sao đắng cay lại ập xuống đời tôi.chỉ muốn chết đi cho xong?

Tôi đã có thai dưới 4tuần tuổi vs anh vs một ng tôi yêu hơn cả mạng sống of mjnh dù biết gd a ko chấp nhận đã 3năm kể từ khi wen a.tôi vẩn tin ty thật sự of chug tôi se lm ng lớn thay đổi nhưg ko .nó lại trở nên 1sự đau khổ vs tôi khj a bắt tôi phá nó đi vj gd k chấp nhận .a để tôi phá 1mjnh tôi k thể nào chịu dc... hiển thị thêm Tôi đã có thai dưới 4tuần tuổi vs anh vs một ng tôi yêu hơn cả mạng sống of mjnh dù biết gd a ko chấp nhận đã 3năm kể từ khi wen a.tôi vẩn tin ty thật sự of chug tôi se lm ng lớn thay đổi nhưg ko .nó lại trở nên 1sự đau khổ vs tôi khj a bắt tôi phá nó đi vj gd k chấp nhận .a để tôi phá 1mjnh tôi k thể nào chịu dc nên đã tim đến quê a găp a va cug đến nhà xjn bố mẹ a nhưg mọi chuyện thất vog hoag toan khj bố a gặp tôi bỏ ra khoj nhà chưa kjp thốt nên lời nào mẹ a bảo tao k chấp nhận mầy ,mầy còn về đây lm gj .còn 2 đứa thươg nhau wá dắt nhau ra ngoai sống mún lm j lm ..1tia hy vog of tôi khj mẹ anh nói đến đó vj trước kja a bao bome k chap nhan mà a theo e thj bố từ và bố sẽ chết .tôi ko có ý lm a khó sử khj bắt a faj theo tôi ra ngoài sống vj tôi đã wa yêu anh rồi yêu 1cach mù wáng nếu thiếu a tôi nghj tôi sẽ k sống nổi .và tôi nói a ra ngoài sống nhưg a ko bằng lòng cuộc đời tôi đau khổ kể từ đây anh bảo ra ngoài sống khó khăn lm ko đủ ăn lấy đau sinh con .tôi bảo sẽ về nói mẹ tôi mẹ tôi sẽ cho vốn 2đứa lm ăn mẹ thươg nên nhất định mẹ sẽ đồng ý .anh nói a ko thể nào lm 1 thằng ctrai nhuc mặt đến thế .tôi nói thế e sẽ bỏ đứa bé đi chúng minh ra ngoai sống đủ điêu kiện sẽ sinh sau .a bảo tôi lm zậy mẹ rồi họ hàng nội ,ngoại sẽ ra sai còn ba tôi ở chính suối có dc vui ,tôi yêu a nen đã nói e sẽ chấp nhận tất cả đây là ty la cs of e .e da chon thj e sẽ chấp nhận dù có đau khổ thế nào anh nói anh k dong ý vj k thể nào bỏ bome dc vj bome gja sk kém toi noi a co the ve tham bo me ma mjh co gag thj se dc a dug ngj tiu cực thế .và tôi có nói j a cug k dong ý và trở nên lạnh nhạt vs tôi khj tôi khóc đến mềm nhũng cả ng a bỏ đi va vẩn k thay đổi wuyết định mặc cho tôi ôm anh kéo anh anh nhẫn tâm gỡ tay tôi ra xô tôi k chút thương tiếc tôi ngồi phịch xuống nền nhà ôm chân a van xjn naj nj a a van lạnh lùng k suy ngj lại .hành động đã ko chứng minh dc lời nói of a khj a nói muon tot cho toi chu that su a k mun h day toi chj mun chet dj de k faj dau nhu the nay nua tat ca lalydo
8 câu trả lời 8