KHI BẠN ĐANG YÊU , BẠN THÍCH CHO ĐI HAY ....NHẬN VỀ...( NẾU NHẬN THÌ THÍCH NHẬN GÌ NHẤT?)?

Cập nhật: @ Lâm em ! xưng tôi với chị Hai nghe...chua quá ! hihi
Cập nhật 2: @ NK thực dụng ghê há...hihi
Cập nhật 3: _Hoài Niệm cảm ơn nhiều đến KD_(?)_MC_Vỹ_HD_VRA đã ghé tham gia câu hỏi minh _Minh Cường à!..Khi mới yêu người ta ít chịu để lộ bản thân và ít để ý đến chuyện tìm hiểu về nhân cách hay gia đình....mà chỉ say đắm với những lời nỉ non TC .. say với hương tình..vì thế ít nhận thấy dc những khuyết điểm mà bạn tình... hiển thị thêm _Hoài Niệm cảm ơn nhiều đến KD_(?)_MC_Vỹ_HD_VRA đã ghé tham gia câu hỏi minh
_Minh Cường à!..Khi mới yêu người ta ít chịu để lộ bản thân và ít để ý đến chuyện tìm hiểu về nhân cách hay gia đình....mà chỉ say đắm với những lời nỉ non TC .. say với hương tình..vì thế ít nhận thấy dc những khuyết điểm mà bạn tình mình có...Chỉ thời gian dài hay sống chung mới lẻ...vì thế tình yêu sau hôn nhân thường ...có đôi cánh ..và khg dừng lại ở một người là vậy...
@ VERA....! Mình nghĩ ai nói câu " cho đi mà khg cần nhận lại gì" nghe thì....tha thiết lắm Nhưng khg thực tế... Cũng chẳng phải yêu cần phải suy nghĩ tính toán thiệt hơn ..Nhưng thời gian của một TÌNH YÊU thường cũng đủ để ta ..CHO ĐI hay MONG NHẬN VỀ gì đó....Cái mà mình đồng cảm với quan điểm chung của caca1 bạn đó là NHẬN VỀ SỰ CHÂN THÀNH và SỰ QUAN TÂM...
Cập nhật 4: @ SƯ THÁI oi! Cái gì ....khg cho mà cũng tự nhiên mất? ( bí hiểm vậy/) H nghĩ biết đâu trong cái sự" mất gì đó" nó có sự tự nguyện .chứ khg thì "phạm pháp' nếu bị thưa đấy...Cảm ơn vào tham gia câu hỏi nha...
Cập nhật 5: Hải Vân mến 1 TY đơn phương cũng là TY ...đẹp ..cho dù ...muốn cho đi cũng khg ai n hận...nhưng ít ra cũng khg phải tổn thương khi nghĩ rằng ai đó phụ mình...Trong TY... cho đi thì cho rất nhiều ( gần như nhiều bạn đều như thế ) Nhưng nhận lại vẫn là mong dc đáp tình và chân thật nhỉ...khg ai mưa cầu đòi hỏi mà... hiển thị thêm Hải Vân mến 1 TY đơn phương cũng là TY ...đẹp ..cho dù ...muốn cho đi cũng khg ai n hận...nhưng ít ra cũng khg phải tổn thương khi nghĩ rằng ai đó phụ mình...Trong TY... cho đi thì cho rất nhiều ( gần như nhiều bạn đều như thế ) Nhưng nhận lại vẫn là mong dc đáp tình và chân thật nhỉ...khg ai mưa cầu đòi hỏi mà gọi đó là TY...( cảm ơn Bạn)
Cập nhật 6: _ HN vô cũng cảm ơn những bạn ghé tham gia câu hỏi HN và cảm ơn những bạn chấm sao chào HN nhá... rất nhiều ý kiến hay ...chúc tất cả nhiều niềm vui trong cuộc sống
Cập nhật 7: @ VERA ơi .,,.Mình cũng khá lãng mạn và...yếu lòng .. dù bất cứ giai đoạn nào hay bất cứ mối tình nào ( nếu có ) khg phân biệt đầu hay cuối...hãy yêu thì mình Y rất chân thành và chỉ muốn làm bằng mọi cách để cho ng mình Y được vui và hạnh phúc ( chỉ cần ng đó khg lạm dụng )
15 câu trả lời 15