Các Bạn Nữ..có cảm thấy cần thiết phải ăn mặc kín đáo..không ,cho dù ở nhà có Anh Trai,Em Trai..và Cháu Trai?

Cập nhật: miên thảo xin cám ơn Đại Ác Long

miên thảo xin cám ơn @ngocha
Cập nhật 2: miên thảo xín cám ơn @unknown

miên thảo xín cám ơn @VY
Cập nhật 3: miên thảo xin cám ơn @imchicke

miên thảo xin cám ơn @RioOcho
Cập nhật 4: miên thảo xin cám ơn @Khả Ái

miên thảo xin cám ơn @nhu T
Cập nhật 5: miên thảo xin cám ơn @Đan Tâm (bạn Giàu Hai sao đổi tên rùi nà?!hihihi)
Cập nhật 6: miên thảo xin cám ơn @P.thùy

miên thảo xin cám ơn @thi

miên thảo xin cám ơn @ ....(Bốn chấm)
Cập nhật 7: miên thảo xin cám ơn @sao lại ra nông nỗi

miên thảo xin cám ơn @Tu Anh
Cập nhật 8: miên thảo xín cám ơn @elkun

miên thảo xín cám ơn @Hoàng nguyễn triệu
Cập nhật 9: @.... (Bốn Chấm) có cách giải quyết "vấn đề"..vừa kín vừa..mát..trong khí trời nóng nức như thế này thật là thông minh và rất thực tế nà : (miên thảo xin được copy lại) " Tất nhiên là khi sống cùng, sinh hoạt cùng với người khác giới đã qua tuổi con nít thì chị em phụ nữ phải ăn mặc kín đáo rùi, ta... hiển thị thêm @.... (Bốn Chấm) có cách giải quyết "vấn đề"..vừa kín vừa..mát..trong khí trời nóng nức như thế này thật là thông minh và rất thực tế nà : (miên thảo xin được copy lại)

" Tất nhiên là khi sống cùng, sinh hoạt cùng với người khác giới đã qua tuổi con nít thì chị em phụ nữ phải ăn mặc kín đáo rùi, ta chọn chất liệu vải hơi dầy kín đáo nhưng ko pha nilon để vẫn đảm bảo mát và thấm mồ hôi, mí cả kín cổng cao tường đủ tầm nà ok í mà miễn sao hài hòa giữa đủ kín đáo và vẫn đảm bảo thoáng mát ko gây ảnh hưởng đến sức khỏe nà ổn ẹ hihi.."

mí cả chất coton, phin nõn hay là lanh, nói chung là các chất vải có tính chất mềm rủ và bám dính mặc dù có đảm bảo che kín thì vẫn ko ổn khi ta mún ( mình nói thật nhớ : thả rông đâu í ạh ) mà ta nên dùng chất vải thô và hoa văn loằng ngoằng thay vì 1 mầu nà ok thoải mái đóa Các Nàng ạh hí hí
15 câu trả lời 15