Hình sự! HÃY giúp mình với các bạn yêu quý! mình cảm ơn rất nhiều!?

Mình tên Nhung năm nay mình học đại học năm đầu tiên, mình rất đam mê về pháp luật và có hiểu biết về nó, đã từ rất lâu mình rất thích đọc những tin tức liên quan đến các vụ án hình sự và đặc biệt là ma túy. Được 1 năm thì mình cảm thấy có một vài di chứng để lại, không hiểu vì lý do gì mà tự dưng mình lại rất... hiển thị thêm Mình tên Nhung năm nay mình học đại học năm đầu tiên, mình rất đam mê về pháp luật và có hiểu biết về nó, đã từ rất lâu mình rất thích đọc những tin tức liên quan đến các vụ án hình sự và đặc biệt là ma túy. Được 1 năm thì mình cảm thấy có một vài di chứng để lại, không hiểu vì lý do gì mà tự dưng mình lại rất thích đi buôn bán ma túy( mình chưa đi đâu), suy nghĩ này vẫn luôn hiện diện trong đầu của mình. Mình đủ nhận thức để biết rằng điều đó là tai hại nhưng mình không thể nào bỏ được, mình đã cố gắng rất nhiều! Mình nghĩ mình vẫn có thể cải tạo được chỉ có điều là chưa tìm ra cách thôi. Mình thuộc cả quyển bộ Luật hình sự rồi nhưng mình lại không thể từ bỏ được ý nghĩ đó các bạn à, hôm nay mình không ngại khi đăng bài này lên mình chỉ mong sẽ nhận được lời khuyên chân thành từ các bạn, mình còn biết đi nhờ mọi người giúp đỡ là tốt đó, chứ không có ý kiến gì thì thôi luôn. Mình không biết tại sao khi đọc các tin tức đó mình không sợ mà lại thích mới chết chứ!, mình rất mong nhận được nhiều ý kiến đóng góp của các bạn, mình cảm ơn các bạn đã dành thời gian lắng nghe tâm sự của mình!
7 câu trả lời 7