Mình đang phân vân không biết nên chọn loại thuốc nào để mua biếu tặng bố mẹ, có ai có thể tư vấn giúp mình?

Bố mẹ mình tuy chưa phải là già lắm một người thì 59 một người đã 66 nhưng nói chung sức khỏe đều đã xuống dốc rồi. Mình thì cũng đã đi làm và tích lũy được một ít. Mấy lần trước có mua cho mẹ vài lọ tảo biển, đông trùng hạ thảo với an cung ngưu rồi thì một số loại đồ gia dụng cho mẹ đỡ vất vả. Nhưng năm nay xem... hiển thị thêm Bố mẹ mình tuy chưa phải là già lắm một người thì 59 một người đã 66 nhưng nói chung sức khỏe đều đã xuống dốc rồi. Mình thì cũng đã đi làm và tích lũy được một ít. Mấy lần trước có mua cho mẹ vài lọ tảo biển, đông trùng hạ thảo với an cung ngưu rồi thì một số loại đồ gia dụng cho mẹ đỡ vất vả. Nhưng năm nay xem ra tình hình kinh tế khó khăn nên mình cũng không thể tiếp tục chơi mấy món đắt tiền đó được. Mấy loại thực phẩm chức năng kia tuy bổ thì bổ thật, uống vào cũng thấy bố mẹ mình ăn ngủ khỏe lên nhưng liệu có chắc chắn giúp tăng cao khả năng phòng chống các bệnh người già không thì mình cũng không chắc. Mấy hôm nắng nóng vừa rồi, bố mình cứ kêu đau thắt ngực chả hiểu do đâu nhưng giờ thì đã đỡ. Chắc là tại bênh phổi do hút thuốc thâm niên. Sắp tới cũng là dịp kỉ niệm ngày cưới bố mẹ mình, mình muốn tìm một loại thuốc hoặc thực phẩm chức năng gì đó hiệu quả rõ rệt và hợp túi tiền tặng bố mẹ. Có ai có thể tư vấn cho mình nên chọn loại sản phẩm nào cho phù hợp với những yêu cầu trên không?
7 câu trả lời 7