Chân Thành Cám Ơn 2 Bạn . @ Nguyen Phi & @ Phamquan?

Tôi đã vào Bình Chọn câu trả lời cho @ Phamquan & gửi lời Cám ơn 2 Bạn . Nhưng lời Bình Chọn của Tôi kg được Yahoo Cập nhật . Do vậy, Tôi xin d9uo775c Viết ra đây nhé ! Mong @ Bạn Hiểu Cho . Chân Thành Cám ơn 2 Bạn . Dưới đây là lời Bình Chọn của Tôi về những câu trả lời của 2 Bạn từ Câu " Các Bạn ơi ! Hãy... hiển thị thêm Tôi đã vào Bình Chọn câu trả lời cho @ Phamquan & gửi lời Cám ơn 2 Bạn . Nhưng lời Bình Chọn của Tôi kg được Yahoo Cập nhật . Do vậy, Tôi xin d9uo775c Viết ra đây nhé ! Mong @ Bạn Hiểu Cho . Chân Thành Cám ơn 2 Bạn . Dưới đây là lời Bình Chọn của Tôi về những câu trả lời của 2 Bạn từ Câu " Các Bạn ơi ! Hãy giúp Tôi " . Tôi đã chấm chọn 4 sao cho @ Phamquan & Bình chọn đó là câu trả lời hay nhất

( Chân Thành Cám Ơn Lời CHỉ Giáo " Thật Sâu Sắc & Chân Tình " của Bạn. Bạn và @ Nguyen Phj đã giúp Tôi một Vấn Đề Nan Giải. 2 Bạn đã " Mở ra " nhiều điều cho Tôi và Các Bạn Trẻ khác nữa Nhân đây Tôi cũng xin được " Chuyển Lời Cám Ơn của Hải & Vy " Hai Bạn ấy đã Xem và Rút Ra cho Mình Những Điều Làm ") .

Còn dưới đây là những link báo hỏng của Yahoo H&Đ khi Tôi bình chọn

http://vn.answers.yahoo.com/question/ans...

http://vn.answers.yahoo.com/question/ans...

Link cuối là Câu hỏi của Tôi :
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
Cập nhật: Tôi gửi câu hỏi này khi Thời gian Bình chọn cho Câu hỏi trước của Tôi còn ghi rõ là " Còn 20 giờ nữa để trả lời " .
Lúc này là 21h03' .
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...

Thân mến chào Các Bạn !
Cập nhật 2: @Nhung thân mến ! Bạn lo gì ! Kg lần này thì còn lần khác mà ! Miễn là Bạn tham gia và trả lời Chân Tình với Tôi là Ok rồi ! Còn việc Bình chọn thì quan trọng gì ! Câu trả lời của Bạn Hình như Tôi kg thấy mà ! Nếu có có lẽ Tôi sẽ quan tâm xem " Quan Điểm của Bạn thế nào ! Vậy hẽn lần khác nhé ! Nếu Bạn luôn... hiển thị thêm @Nhung thân mến ! Bạn lo gì ! Kg lần này thì còn lần khác mà ! Miễn là Bạn tham gia và trả lời Chân Tình với Tôi là Ok rồi ! Còn việc Bình chọn thì quan trọng gì ! Câu trả lời của Bạn Hình như Tôi kg thấy mà ! Nếu có có lẽ Tôi sẽ quan tâm xem " Quan Điểm của Bạn thế nào ! Vậy hẽn lần khác nhé ! Nếu Bạn luôn Chân Tình thì nhất định Tôi sẽ kg bỏ qua . Vậy nha ! Thân mến chúc Bạn luôn vui tươi & Khỏe Mạnh . Thân mến ! johnny
Cập nhật 3: @ Miên Thảo thân mến ! Chân thành & Thật lòng cám ơn sự " Nhiệt Tình " của Bạn . Tôi rất cám ơn Bạn về những ý kiến Bạn đã trả lời cho câu hỏi vừa rồi của Tôi và cả việc Bạn chấm sao nữa 1 Tôi rất cám ơn Bạn . Mà này nhân đây cũng xin hỏi Bạn một câu . Sao câu hỏi của Bạn " Bị Xóa hay Bạn Xóa "... hiển thị thêm @ Miên Thảo thân mến ! Chân thành & Thật lòng cám ơn sự " Nhiệt Tình " của Bạn . Tôi rất cám ơn Bạn về những ý kiến Bạn đã trả lời cho câu hỏi vừa rồi của Tôi và cả việc Bạn chấm sao nữa 1 Tôi rất cám ơn Bạn . Mà này nhân đây cũng xin hỏi Bạn một câu . Sao câu hỏi của Bạn " Bị Xóa hay Bạn Xóa " vậy ! Tôi thấy nhiều câu hỏi của Bạn " Rất Thú Vị " lắm . Chỉ tiếc là hay bị xóa nhiều quá ! Tôi vào mail thì thấy câu hỏi của Bạn . Nhưng bấm vào để trả lời thì kg được vì thôi báo đã bị xóa hoặc " " Xin lỗi ! Yahoo đang trong quá trình cập nhật . Nên kg thể cập nhật . Mong Bạn trả lời sau " . Do vậy Tôi kg trả lời Bạn được . Nay nhân đây cũng bày tỏ với Bạn . Mong Bạn hiểu cho . Vậy nhé ! Thân mến chào Bạn và Chúc Bạn nhiều Thành Công, Thăng Tiến & Thật nhiều Hạnh Phúc . Một lần nữa cám ơn về những sự " Nhiệt Tình & Chân Thành của Bạn nhé ! Johnny
Cập nhật 4: @Ngupaco ! Xin lỗi Bạn ! Thật tình Tôi kg nhớ Bạn là ai . Xin lỗi Bạn . Mong Bạn kg giận nhé ! Nếu Có gì xin gửi tn đến Tôi " Nhắc Tôi giúp cái " . Nếu Bạn không phiền ! Tôi rất tiếc nếu đã làm Bạn " Không vui vì điều này " > Cho Tôi xin lỗi Bạn một lần nữa nhé ! Hy vọng là Ta sẽ " Kết... hiển thị thêm @Ngupaco ! Xin lỗi Bạn ! Thật tình Tôi kg nhớ Bạn là ai . Xin lỗi Bạn . Mong Bạn kg giận nhé ! Nếu Có gì xin gửi tn đến Tôi " Nhắc Tôi giúp cái " . Nếu Bạn không phiền ! Tôi rất tiếc nếu đã làm Bạn " Không vui vì điều này " > Cho Tôi xin lỗi Bạn một lần nữa nhé ! Hy vọng là Ta sẽ " Kết Nối lại với nhau ! Thật đáng tiếc . Nếu Ta Đánh Mất 1 Người Bạn Tốt phải không Bạn " . Vậy Hy vọng Tôi sẽ nhận được tin nhắn của Bạn nhé ! Nếu được . Tôi Hứa " Sẽ Đền Bù Bạn một chầu cafe " nhé ! Ok ? Thân mến ! Chúc Bạn Bình An, Mạnh Khỏe & Nhiều Thành Công trong cuộc sSo61ng nhé ! Một lần nữa Xin lỗi Bạn của Tôi ! Hẹn sớm tái ngộ . Johnny
Cập nhật 5: @ Hoài Niệm ! Nếu Tôi nhớ kg lầm Mình đã từng uống cafe với nhau & trò chuyện rồi nhỉ ! Vậy thì Đúng là lâu quá kg gặp . Bạn vẫn khỏe chứ ? Công việc thế nào ? Có Tiến triển hơn không ? Mong là Tốt đẹp nhé ! Còn giữ số đt của Tôi kg ? Nếu còn thì alo cho Tôi cái . Tôi bị mất số Bạn rồi ! Tôi rất muốn gặp lại Bạn và... hiển thị thêm @ Hoài Niệm ! Nếu Tôi nhớ kg lầm Mình đã từng uống cafe với nhau & trò chuyện rồi nhỉ ! Vậy thì Đúng là lâu quá kg gặp . Bạn vẫn khỏe chứ ? Công việc thế nào ? Có Tiến triển hơn không ? Mong là Tốt đẹp nhé ! Còn giữ số đt của Tôi kg ? Nếu còn thì alo cho Tôi cái . Tôi bị mất số Bạn rồi ! Tôi rất muốn gặp lại Bạn và một số Bạn nữa . Nhưng mất hết số rồi ! Tôi rất tiếc . Thôi nhé ! Sẽ trò chuyện nhiều hơn khi gặp lại nhé ! Nhớ là Tôi chờ cuộc gọi của Bạn đó ! Ok ? Thân mến Chúc Bạn vẫn Vô Tư, Mạnh Khỏe & Nhiều Nhiều May Mắn nhé ! Thân chào ! Johnny
5 câu trả lời 5