Thông báo khẩn cấp, bạn nào có nhu cầu thì tham gia nha!?

Rồi bạn nào có vụ án nào liên quan đến pháp luật, hình sự, ma túy để mình giải quyết một thể nào, chứ mỗi ngày lác đác một vài câu mình thấy hơi chán. Nhớ là chỉ có 3 chủ đề trên thôi nha, mình không phải là luật sư cũng không phải là sinh viên trường luật, nhưng mình có biết đôi chút về nó. Bạn nào có nhu cầu thì... hiển thị thêm Rồi bạn nào có vụ án nào liên quan đến pháp luật, hình sự, ma túy để mình giải quyết một thể nào, chứ mỗi ngày lác đác một vài câu mình thấy hơi chán. Nhớ là chỉ có 3 chủ đề trên thôi nha, mình không phải là luật sư cũng không phải là sinh viên trường luật, nhưng mình có biết đôi chút về nó. Bạn nào có nhu cầu thì cứ cia sẻ đừng ngại nha! Vì giới hận tin nhắn để trả lời cho các bạn không nhiều nên mình sẽ hồi âm qua gmail cho các bạn, nếu bạn nào không có gmail thì chú thích dưới phần câu hỏi của mình, mình sẽ trả lời sau còn bạn nào có gmail thì cho mình xin địa chỉ đầy đủ nha! Cảm ơn các bạn đã tham gia! Xin chúc các bạn buổi tối vui vẻ, nhiều niềm vui và có giấc ngủ ngon nha! Hẹn gặp lại các bạn trong thời gian sớm nhất!
Cập nhật: Sự thật 100% chứ không phải là đùa đâu nha!
1 câu trả lời 1