Tìm chỗ dạy học đánh đàn guitar cấp tốc?

Mình thích đàn guitar lắm, càng thích hơn nữa khi dạo gần đây tiếp khách cùng các đồng chí cùng công ty, khi đã lâng lâng các bác khảy guitar thật là thấm.

Do đã đi làm nên mình cũng không có thời gian nhiều, lại cũng không có ý định đàn chuyên nghiệp, chỉ cần biết để có thể "chiến đấu", chén tạc chén thù cùng các chiến hữu, những lúc lai rai có thể đóng góp tiết mục góp vui (hơn nữa người đàn phục vụ âm nhạc thì các bác cũng tha cho vài chén, hic, tửu lượng mình thấp, khổ thế cơ đấy...)

Các cô, bác, anh chị nào biết nơi nào, thầy nào có thể dạy theo hướng ấy không ạ? Thấy quảng cáo tờ rơi nhiều, mà vào mấy chỗ ấy thì chỉ 1 đi không trở lại (có chỗ không cho học thử, bắt đóng 50k mua 5 quyển giáo trình mỏng dính giá chưa đến 10k, hãi!!!)

Em hiện đang làm việc tại Tp.HCM, cần tìm chỗ nào trong Q1, Q3, Q10, Q. Phú Nhuận, Q. Tân Bình là được ạ. Em cần chỗ dạy chất lượng, quan tâm đến học sinh, bảo đảm kết quả đầu ra nha (tiền bạc không là vấn đề, quan trọng là kết quả)

9 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 7 năm trước
    Câu trả lời yêu thích

Mình có biết qua một số cơ sở gần khu vực trung tâm mình đang ở như : NVH Phú Nhuận và Cung Văn hóa Lao Động 2 chỗ này học phí tương đối rẻ và vì rẻ nên lớp đông người quá với nhiều trình độ khác nhau nên học mất cân bằng hơi chán 1 chút. Nghe bạn mình chia sẻ học ở chỗ SEA Guitar của thích hơn ( ở quận Phú Nhuận), học lớp max là 6 người và kèm từng người một, dạy mình đệm đàn được nhanh hơn phù hơp với người đã đi làm giống như mình. À quên website của trung tâm đây nhé bạn www.seaguitar.com

• 7 năm trước

Cũng giống mấy bạn trên mình vote 1 phiếu tại SEA Guitar - ở đây nhiều thầy ở nhạc viện ra dạy bài bản mà học phí cũng chấp nhận được.

• 4 năm trước

Bạn ở Hà Nội có thể ghé qua shop đàn ở Giáp Bát . Các sản phẩm bên mình đều được lựa chọn rất kỹ , đảm bảo chất lượng đến tay người chơi .

Các mẫu đàn hầu hết đều được làm từ gỗ nguyên tấm . Loại gỗ này cho âm thanh của đàn đạt hiệu quả tốt nhất theo thời gian . Đặc biệt , các sản phẩm của bên mình luôn luôn được bảo trì miễn phí trọn đời , giúp người chơi an tâm khi sử dụng lâu dài

►Địa chỉ shop : Số 44 ngõ 221 , đường Giáp Bát , Hoàng Mai , Hà Nội

►Hotline : 0169.678.1258

►Website : Nhacculeo.com

►Fanpage : Guitar Leo Shop

• 6 năm trước

Ở Sài Gòn thì mình thấy có SEA Guitar dạy ổn phần này. Mình thì chưa có học Guitar bên đó nhưng học ukulele rồi (vì thích em này hơn). Thấy cách dạy tốt và chu đáo, nếu dk học thì nên học ở quận 1 sẽ được tiện nghi hơn quận phú nhuận.

Mẹo: nhớ nói thầy mua đàn dùm luôn, vừa rẻ lại vừa tốt lại được tặng thêm bao đàn nữa.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    6 năm trước

em học guitar ở khuyến nhạc Sông thu, ở đây thầy dạy nhiệt tình và vui , dịa chỉ nằm trong khu bắc hải, chổ shop lúa, truy capjaj vào http://amnhacsongthu.vn/gioi-thieu/ là có hướng dẫn đường đi

• Ẩn danh
    6 năm trước

học guitar ở chổ khuyến nhạc sông thu ấy, tụi bạn mình học chổ sông thu trên đường bạch đằng,

• Ẩn danh
    6 năm trước

học guitar ở sông thu quanjaj 10 chổ bắc hải gần công viên Lê Thị Riêng

http://hocnhac24h.com/khoa-hoc/309/201/KHOA-GUITAR...

• 7 năm trước

Neu ban hoc guitar modern ( dem hat) thi co the den khuyen nhac song thu, ngay xua minh tung day dan o day va thay rang phuong phap day modern o day rat tuyet voi, hinh thuc to chuc lop hoc cung rat tot, noi chung la minh lam viec nhieu noi nhung thay hoc vien hoc voi song thu tien bo rat nhanh, hoc guitar quan trong nhat la phuong phap tiep can, con neu ban nao da choi dan duoc va muon theo nghe chuyen nghiep thi nen tim Chau sinco, cach day cua Chau khong phu hop voi nhung ban muon hoc dem giai tri, nhung chiu theo chuyen nghiep thi rat tot......neu ban muon theo clasic thi nen vao hoc he ngoai gio cua nhac vien thanh pho, dfay la moi truong hoc co dien tot nhat tp, nhung hoc phi thi hoi cao, chuc phong trao guitar ngay cang phat trien!!!!

• Ẩn danh
    7 năm trước

Ban lien lac voi minh qua so dien thoai 01688817445 nhe. Minh dam bao chat luong cho ban co the giao luu dan hat khi gap go khach hang. Minh da co kinh nghiem tren 2 nam trong viec huong dan guitar roi. Ban yen tam ve chat luong nhe. Minh cug co nhan day dan tư gia. Neu cam thay thuan tien thi minh co the den nha ban de huong dan ban hoc dan voi muc gia hhoc phi phu hop, thoa thuan giau doi ben, Nhung khu vuc Q1, Q3, Q10, Q. Phú Nhuận, Q. Tân Bình minh deu dap ung duoc. Khi nao doc duoc cau ttra loi nay ban lien lac voi minh nhe. Nguyễn Long Giang.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.