Chi đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiBạn bè · 7 năm trước

Trang web này có lừa đảo không các bạn? xem giúp mình nhé?

mình đang muốn cao lên, và lên mạng thì thấy trang này

caolen.net

nhưng mình nghi ngờ quá, có vẻ hãng này không nổi tiếng lắm, làm sao để biết người ta có lừa người sử dụng k các bạn nhỉ, địa chỉ liên lạc thấy ở Mỹ nhưng chữ lại toàn tiếng việt >.<

các bạn xem xem giúp mình xem các b thấy thế nào nhé

6 Câu trả lời

Xếp hạng
  • Ẩn danh
    7 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

bạn muốn cao thêm bao nhiêu cm ?

ở nước ngoài , khi đứa bé sinh ra thì bác sĩ và y tá sẽ kiểm soát định kỳ và người ta sẽ cho biết khi trưởng thành đứa bé sẽ cao khoảng bao nhiêu ,

thí dụ bé sẽ chỉ cao 160cm , nếu cha mẹ muốn cho bé cao hơn thì có thể chích growth hormone , nhưng họ cũng nói sự tai hại khi chích growth hormone này .

Còn khi đã trưởng thành thì không có phương pháp nào ngoài việc ăn uống nhiều calcium , hy vọng may ra cao thêm 1 cm !

• 7 năm trước

có đó bạn

• Ẩn danh
    7 năm trước

thuốc bán trên thị trường thì khó tin được là thật hay giả lắm có bị lừa đảo hay không thì không biết ,mình nghĩ bạn nên xem xét cân nhắc kỹ càng tranh bị lừa ,tốt nhất nên tham khảo ý kiến từ mọi người chúc bạn thành công

• 7 năm trước

Họ chỉ bán hàng thôi nhưng thuốc có công hiệu hay không thì chưa có kiểm chứng của Bộ dược phẩm Mỹ (FDA) $60 /chai hùm tôi thì không mua

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 7 năm trước

muốn cao lên, thì uống sữa nhiều vô !

• Thang
    Lv 5
    7 năm trước

YHD cũng lừa đảo nè =))

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.