Trả lời cho cuopdem tăng thêm hiểu biết?

http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20130727071606AARI8kF đừng hỏi VÌ SAO ĐÁM CHIÊN VIỆT LẠI CHỐNG CỘNG MỘT CÁCH ĐIÊN CUỒNG? mà hãy hỏi đám cộng sản con, loai choai đang phá hoại nhà nước rằng, tại sao cộng sản lại chống Công giáo điên cuồng bọn giáo dân lang thang tha phương... hiển thị thêm http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
đừng hỏi VÌ SAO ĐÁM CHIÊN VIỆT LẠI CHỐNG CỘNG MỘT CÁCH ĐIÊN CUỒNG?
mà hãy hỏi đám cộng sản con, loai choai đang phá hoại nhà nước rằng, tại sao cộng sản lại chống Công giáo điên cuồng
bọn giáo dân lang thang tha phương cầu thực. mà sao bọn chúng giàu thế kinh tế nơi chúng phát triển thế, sao chúng đóng thuế nhiều thế
"Khi nước mất vào tay giặc Pháp, vào tay cố đạo và bọn giáo gian tay sai;"
dẫn chứng dùm nước ta mất vào tay cố đạo nào, giáo dân nào
tại sao cs lại ghét Cg, vì đồ giả ghét đồ thật
CG là cộng sản thứ thiệt mà cái mà mac muốn nói tới, nhưng Lennin làm bậy cho nên sinh ra 1 hệ thống chả ra gì , yếu mà ra gió, đi chống Cg, đi ám sát giáo hoàng Gioan Phaolo II rồi đổ vấy cho Hồi giáo
kết quả giáo hoàng vẫn sống Cg vẫn còn, chỉ có Liên Xô mà chết
bài học lịch sử rành rành đó, sao còn chưa nhớ
Cập nhật: này vô danh, tôi đã chứng minh quá rõ ràng, chỉ có @ là giả điếc ko nghe mà thôi vậy quý vị đây làm giỗ là làm cho mình no hay ông bà no, chả có ai dám trả lời câu này cả http://vn.answers.yahoo.com/question/index;_ylt=Ao3UIMEBKuXx85Kn1tmWSUVAVAx.;_ylv=3?qid=20130725071756AAiDpBz lo mà... hiển thị thêm này vô danh, tôi đã chứng minh quá rõ ràng, chỉ có @ là giả điếc ko nghe mà thôi
vậy quý vị đây làm giỗ là làm cho mình no hay ông bà no, chả có ai dám trả lời câu này cả
http://vn.answers.yahoo.com/question/ind...
lo mà trả lời để chứng minh mình có trách nhiệm
nếu muốn phản biện tôi phải có lý chứng, cứ mở miệng nói ko tin suông thì chẳng khác gì đứa nhóc 3 tuổi đái dầm đang nói chuyện, 24 tuổi mà thấy còn thua đứa 3 tuổi
Cập nhật 2: không biết những câu đó ở đâu ra thì đừng nhận mình giỏi giang tri thức, đã dẫn ra từ thực tế đấy, hay là vì thực tế nên @ không biết nó từ đâu ra, đã tl như @ yêu cầu, @ nhận cũng dc, ko nhận cũng dc, và trong mắt mọi người, @ sợ thua cuộc và nhục nhã nên ko dám trả lời,... hiển thị thêm không biết những câu đó ở đâu ra thì đừng nhận mình giỏi giang tri thức, đã dẫn ra từ thực tế đấy, hay là vì thực tế nên @ không biết nó từ đâu ra, đã tl như @ yêu cầu, @ nhận cũng dc, ko nhận cũng dc, và trong mắt mọi người, @ sợ thua cuộc và nhục nhã nên ko dám trả lời, chỉ vỏn vẹn có thể thôi
Cập nhật 3: vô danh à, muốn tôi chứng minh thế nào - lý thuyết: đã nói rồi - thực tế: cũng đã dẫn ra tôi biết bây giờ có nói gì, @ cũng ko dám nhận vì nhận thì chẳng khác nào @ nhận mình thua cái tôi nói ở đây ko hề phịa, @ luôn chửi tôi ngu dốt, ăn nói rỗng tuếch, nói như vậy chỉ... hiển thị thêm vô danh à, muốn tôi chứng minh thế nào
- lý thuyết: đã nói rồi
- thực tế: cũng đã dẫn ra
tôi biết bây giờ có nói gì, @ cũng ko dám nhận vì nhận thì chẳng khác nào @ nhận mình thua
cái tôi nói ở đây ko hề phịa, @ luôn chửi tôi ngu dốt, ăn nói rỗng tuếch, nói như vậy chỉ có người giỏi hơn mới dám nói, @ nói như vậy tức là đã nhận mình giỏi hơn tôi, vậy tôi nói @ ko biết tôi nói ở đâu lấy ở đâu thì có gì giỏi giang mà đem ra nói là hoàn toàn hợp lý
nếu @ là người quân tử, tôi là tiểu nhân vậy mời @ trả lời những gì tôi hỏi và có chứng cứ rõ ràng, lúc đó tôi sẽ cúi đầu nhận tội
Cập nhật 4: mời @ chứng minh lời tôi nói là ếch ngồi đáy giếng, nếu chứng minh dc tôi nhận tội, nên nhớ phải có chứng cứ xác thực chứ đừng nói suông nhé
Cập nhật 5: giáo lý Ba Ngôi là 1+1+1= 1 à, mời @ sửa sach giáo lý đi nhé, đã dốt còn la to, chả ai giải thích như vậy cả thần học Latinh giải thích GL Ba Ngôi ví như 1 hình tam giác, thần học Hy Lạp ví như 1 đường thẳng còn ở VN, xứ thích môn Toán có học giả hỏi hiam1 mục Louis Phạm Văn... hiển thị thêm giáo lý Ba Ngôi là 1+1+1= 1 à, mời @ sửa sach giáo lý đi nhé, đã dốt còn la to, chả ai giải thích như vậy cả
thần học Latinh giải thích GL Ba Ngôi ví như 1 hình tam giác, thần học Hy Lạp ví như 1 đường thẳng
còn ở VN, xứ thích môn Toán có học giả hỏi hiam1 mục Louis Phạm Văn Nẫm, CG dạy Chúa Ba Ngôi là sai vì 1+1+1 làm sao bằng 1 dc, phải bằng 3 chứ, giám mục chỉ nói, CG chúng tôi không chỉ có phép cộng mà còn phép nhân nữa 1.1.1=1 ( rồi mỉn cười) vị kia hết hỏi, đây al2 chuyện xảy ra vào thập kỉ 80 của thế kỉ trước
những cái tôi dẫn ra @ ko bác dc đúng không
Cập nhật 6: hãy phản biện chứ đừng nói suông vô danh à, nói cho @ biết, tôi chuẩn bị mở chiến dịch để dạy @ đấy, đừng có trốn nhé, chả biết gì về người ta, người ta dạy cho thì sợ mà trốn, sao 1 nhân 1 nhân 1 có phải bằng 1 không, có phản ứng gì ko, càng lúc càng đánh trống lảng
8 câu trả lời 8