Có bao giờ bạn muốn khóc rất nhiều ... nhưng nước mắt lại không chảy dc chưa?

_ và lặng đi đi như người mất hồn? ( tại sao lại như thế...sao nước mắt khg thể rơi vào lúc mình cần " nó' nhất?_ Cảm ơn bạn tham gia tư vấn.
Cập nhật: _ trước là cảm ơn & sao của các bạn Và nhất là những câu trả lời chia sẻ rất ...ngộ nghỉnh của Le Công và DTST cùng những bộc bạch của mấy bạn trẻ _ @ DTST nói vậy ..hồi mới lớp một mà đã..nghĩ học .( khg khóc dc chẳng? ) vậy chắc lớn lên cô nào bỏ lấy chồng khg khóc dc chắc..cầm dao dí quá hả?haha _ LÊ CÔNG ..ng... hiển thị thêm _ trước là cảm ơn & sao của các bạn Và nhất là những câu trả lời chia sẻ rất ...ngộ nghỉnh của Le Công và DTST cùng những bộc bạch của mấy bạn trẻ
_ @ DTST nói vậy ..hồi mới lớp một mà đã..nghĩ học .( khg khóc dc chẳng? ) vậy chắc lớn lên cô nào bỏ lấy chồng khg khóc dc chắc..cầm dao dí quá hả?haha
_ LÊ CÔNG ..ng ta thường bị chồng"cầm roi ...dzí quất" chứ đàn bà..ít "quất" chồng lắm...sao mà...đáng thương dzị há!.
Cập nhật 2: _ HẢI VÂN ! Mình có 1 lần bị " ông tổ" đánh tới tấp vào đầu vào lưng vì cái tội : đi sinh nhật bạn buổi trưa.( ông "cố tổ" nghi là đi giả ngoạn )...lần đó gần như....tuyến lệ bị nghẹt hay sao...đau dữ lắm cả tinh thần lẩn thể xác, nhưng cứ ngồi ôm đầu để cho ÔNG quất tới..._ mãi khi còn 1 mình... hiển thị thêm _ HẢI VÂN ! Mình có 1 lần bị " ông tổ" đánh tới tấp vào đầu vào lưng vì cái tội : đi sinh nhật bạn buổi trưa.( ông "cố tổ" nghi là đi giả ngoạn )...lần đó gần như....tuyến lệ bị nghẹt hay sao...đau dữ lắm cả tinh thần lẩn thể xác, nhưng cứ ngồi ôm đầu để cho ÔNG quất tới..._ mãi khi còn 1 mình mới khóc ...hù hụ như con nit.
_ HON DA nói vậy ...VT tưởng HON DA...từng làm KA khóc dữ lắm chứ .hi
Cập nhật 3: _ TitiONE ! VT cũng từng nghe vậy..nhưng thật ra khg phải ...khóc nhiều chỉ là do ...khg kiềm nén dc cảm xúc lúc ấy thôi..chứ khóc xong thấy ...mệt lã và vẫn buồn như thế.. _ Các bạn mến...xúc cảm thật lạ.. lúc mình còn trẻ cứ buồn hay oan ức gì là khóc...về su có gia đình .. càng lớn tuổi .. càng gặp chuyện đau... hiển thị thêm _ TitiONE ! VT cũng từng nghe vậy..nhưng thật ra khg phải ...khóc nhiều chỉ là do ...khg kiềm nén dc cảm xúc lúc ấy thôi..chứ khóc xong thấy ...mệt lã và vẫn buồn như thế..
_ Các bạn mến...xúc cảm thật lạ.. lúc mình còn trẻ cứ buồn hay oan ức gì là khóc...về su có gia đình .. càng lớn tuổi .. càng gặp chuyện đau lòng thì càng ít khóc dc ngay lúc đó..mà chỉ khi 1 minh hay về đêm nằm nghĩ lại thì lại tuông nước mắt đầm đìa???
_ Ngày xa xưa... mình từng thấy NG yêu của mình .. lặng ng khi nghe chuyện đau lòng của mình .. người ấy mặt khg khóc...nhưng nước mắt lưng tròng...cả gương mặt toát lên vẻ đau khổ thật...đáng thương...
Cập nhật 4: _VT CẢM ƠN NHIỀU 12 DẤU SAO CỦA CÁC BẠN_ CÓ CẢ MẤY BAO QUEN LÂU NGÀY GHÉ QUA " CHAO" VT BẰNG SAO NHÉ! _ CẢM ƠN 12 Ý KIẾN CHIA SẺ NHIỀU CẢM XÚC CỦA MÌNH _ @ NV tưởng NV giận C chứ.CƯỜI RA NƯỚC MẮT VT CŨNG...TỪNG RỒI...ĐÓ LÀ NHỮNG LÚC NGHỊCH CẢNH TRỚ TRÊU HAY NHỮNG LÚC... ẤM ỨC DẰN VẶT MÀ VẪN PHẢI CHÌU LÒNG... hiển thị thêm _VT CẢM ƠN NHIỀU 12 DẤU SAO CỦA CÁC BẠN_ CÓ CẢ MẤY BAO QUEN LÂU NGÀY GHÉ QUA " CHAO" VT BẰNG SAO NHÉ!
_ CẢM ƠN 12 Ý KIẾN CHIA SẺ NHIỀU CẢM XÚC CỦA MÌNH
_ @ NV tưởng NV giận C chứ.CƯỜI RA NƯỚC MẮT VT CŨNG...TỪNG RỒI...ĐÓ LÀ NHỮNG LÚC NGHỊCH CẢNH TRỚ TRÊU HAY NHỮNG LÚC... ẤM ỨC DẰN VẶT MÀ VẪN PHẢI CHÌU LÒNG CHO NG ĐÓ VUI..(ox)
_ BẠN @? _ TÂM SỰ CỦA BẠN NGHE NHƯ ....ĐANG TIẾC NUỐI MỘT ...TÌNH NHÂN VẬY...??? Đời vẫn là những khúc quanh mà ta khg biết trước là khúc quang đó đưa đường ta về đâu ..ngắn hay dài..có nhiều chông hai chứng ngại khg...khóc thì khóc buồn vẫn buồn...nhưng rời phải đương đầu mà đi tiếp thôi... hi vọng.. chỉ hi vọng ở tương lai..sáng sủa hơn thôi ..
_ CHÚC CẢ NHÀ TÂM LÝ THẬT NHIỀU NIỀM VUI_ MAY MẮN VÀ SỨC KHỎE NHÁ...
11 câu trả lời 11