Dài lắm, rảnh thì đọc.?

Mình thấy mình yêu quý người khác quá nhiều. Ngày xưa có đứa bạn thân. lúc nào mình cũng nhớ nó, có gì hay là cho nó, làm gì tốt nhất cho nó. Nó cũng tốt nhưng nó chẳng nhớ đến mình lắm, mình có sao nó cũng k biết. K chơi vs nhau nữa (k lí do), mình nhớ nó 2 năm ms hết - VD điển hình. Bạn của mình, mình thích rủ... hiển thị thêm Mình thấy mình yêu quý người khác quá nhiều.
Ngày xưa có đứa bạn thân. lúc nào mình cũng nhớ nó, có gì hay là cho nó, làm gì tốt nhất cho nó. Nó cũng tốt nhưng nó chẳng nhớ đến mình lắm, mình có sao nó cũng k biết. K chơi vs nhau nữa (k lí do), mình nhớ nó 2 năm ms hết - VD điển hình.
Bạn của mình, mình thích rủ đi ăn chơi, vậy mà chúng nó tổ chức SN linh đình và k có kiu mình.
SN bạn năm nào cũng có quà mà đến SN mình chúng nó chả biết là ngày nào.
Chúng nó có việc gì nhờ mình giúp liền, mà mình nhờ thì toàn lí do có lí
Mình đối xử tốt vs người lạ, nhất là những bạn mới đến nhưng sau đó các bạn lại lạnh lùng vs mình.
Có quen 1 bạn ảo, bình thường nói chuyện rất vui, ngày nào bạn cũng pm mình trước (ý là tớ k đến nỗi nhàm chán để các bạn của tớ ghét đâu) thế mà mình có chuyện, to lắm bạn ấy nói bận lun, chắc tớ có tự tử bạn ý cũng k quan tâm :((
Nhưng mà mình cũng có 1 đứa bạn thân rất tốt, tốt lắm í, tốt hơn mình tốt vs nó nhiều.
Trước giờ sống vậy k biết có làm phiền người ta quá k?
Và mình thấy tình cảm bi giờ thật hời hợt. :((
Mình k xấu xí, k học dốt, tính hơi hâm chút nhưng mà m,n k ghét, 1 số thì đk quý.
Túm lại cả bài này là: Mình yêu quý mọi người 10 điểm, sao mọi người chỉ yêu quý mình có 5 điểm thui. òa òa
Cập nhật: @ App: Anh trả lời r đấy, nhớ cho anh 5*.
@ Châu Chấu: Cảm ơn châu chấu, chúc bạn và bạn ý luôn vui vẻ đến già
@ Kẹo Dừa: hihi. thêm bạn vào danh bạ đó
@ Như Phạm: Cảm ơn chị ạ!
Cập nhật 2: @ Vô Vi: Cảm ơn vì .... mấy câu trả lời lần trước của bạn - hay và đúng
@ Rể Miền Tây: Đúng r, vì cũng có khi đk người khác đối xử tốt vô đk, vì vậy nên k thể để lúc đó mình k xứng đáng đk. :)
6 câu trả lời 6