Làm thế nào để tìm dc 1 người con gái yêu mình thật lòg,lun lag nghe,thog cam,cug chia sẽ mọi thứ,lun tin nhau?

Xin chào các bạn,mình là nam,độc thân,sn 90,đã 3 lần thất bại,nhưng ko biết bắt đầu lại từ đâu,làm thế nào để tìm dc 1 người con gái yêu mình thật lòng,lun lắng nghe,thông cảm,cùng chia sẽ mọi thứ,lun tin tưởng nhau trong mọi hoàn cảnh... tính mình ít nói,nhưng đôi khi cũng nói rất nhiều (chỉ là những ng cần wan... hiển thị thêm Xin chào các bạn,mình là nam,độc thân,sn 90,đã 3 lần thất bại,nhưng ko biết bắt đầu lại từ đâu,làm thế nào để tìm dc 1 người con gái yêu mình thật lòng,lun lắng nghe,thông cảm,cùng chia sẽ mọi thứ,lun tin tưởng nhau trong mọi hoàn cảnh...
tính mình ít nói,nhưng đôi khi cũng nói rất nhiều (chỉ là những ng cần wan tâm thui ^^) có chút vui tính,ko dc ga lăng lắm,hiện đang lao động o nuoc ngoài (sweden}.thuoc cung bảo bình,hihi nếu ai có xem cung hoàn đạo thì trong đó gần đúng vs tính cách minh đó 90%.^T^ .ko yêu thì thui,1 khi đã yêu thì yêu hết mình,ko cần lý do,ko cần đều j cminh cả,chỉ cần ai đó quan tâm,lắng nghe mình,chia sẽ vs mình,tin tưởng mình và thông cảm mình,tôn trọng mình,yêu mình hết lòng,và xin hứa mình cũng sẽ như thế,xin đừng lừa dối,hay đùa giỡn tks...sdt minh +46769754394 mail hanganduc1990@yahoo.com.vn
8 câu trả lời 8