Mấy bác cho em hỏi: Phụ nữ đẹp, có phải họ có vị chua giống chanh, me đúng không?

Em thì không có điều kiện để tìm hiểu chuyện này.

Nhưng em nghe thiên hạ thường nói: "Thấy gái đẹp là nước dãi chảy ròng ròng"? Với kiến thức của em thì ngoài chanh me ra, đâu còn gì khiến nhỏ dãi dữ vậy?

Cái gì hông hiểu thì mạnh dạn hỏi, dần dần mới có tiến bộ, cô giáo em dạy thế.

Bác nào có kinh nghiệm, có hiểu biết xin giải thích em rõ, cám ơn.

14 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 6 năm trước
    Câu trả lời hay nhất

Vội quá đinh đi mà thấy câu này của bác Vịt sai cơ bản phải ráng vài chữ.

Mí bácđàn ông thấy phụ nữ đẹp há hốc mồm quên không ngậm lại nên dãi dớt lòng thòng chứ phụ nữ tụi iem có chanh chua gì đâu mà nói oan thế.

Có gì chiều tối sẽ bổ sung kiến thức cho mí bác sau nhé

Chúc mí anh mí bác mí em đờn ông coan trai một ngày không dãi dớt ( nếu có thì nhớ mang yếm nha)

.............

Giờ giải thích típ nha bác Vịt ^^

Chảy dãi: có 2 loại chảy dãi:

Chảy dãi sịnh lý: chỉ có ở trẻ em đang độ tuổi bú mớm mọc răng

Chảy dãi bênh lý : do viêm khoang miệng, viêm niêm mạc họng và khoang miệng bị kiềm acid ăn mòn, bị kích thích hoặc bị mưng mủ ở thành sau của họng v.v…hay cũng có thể do có trường hợp là mắc một số bệnh hệ thống thần kinh nào đó, chẳng hạn như bệnh tê liệt thần kinh mặt, di chứng viêm não v.v…

Mà bác Vịt lại hỏi :"Thấy gái đẹp là nước dãi chảy ròng ròng"? nên suy ra rằng, đây ắt phải là ngừi trưởng thành đủ răng rùi ạ. Thế nên chắc chắn thuộc về bệnh lý, nên có lẽ bác nào bị như dzậy nên mau mau đi khám, kẻo tổn hại sức khỏe ạ.

Hi vọng câu trả lời hữu ích ạ

• 6 năm trước

Cái gì thực hiện khó khăn thì dân gian bảo là nó CHUA.

Phụ nữ đẹp thường khó cưa,mà lỡ cưa rồi thì khó thoát !

Thế nên ngừ ta bảo rằng họ chua cũng phải.

Nhưng cái vị chua cũng đâu phải là dở. Chua phối hợp với ngọt lẫn mặn đều trở nên hấp dẩn cả !

Bác Vịt tối ngày bị Vịt pà nhốt trong nhà nên hem bít cái vị chua ác ôn này.Nhưng rồi có ngày bác Vịt bổng dưng thấy thèm chua bâng quơ thì đó là điềm báo sắp có thay đổi về nhân khẩu rùi đóa !

• 6 năm trước

Buổi tối mà đi đến các bar trong Saigon hay Nha Trang thì hoạ may có các cô gái trẻ, nhưng mà người Việt mình con gái cao chừng 160 là hiếm thấy, đi siêu thị cả ngày gặp vài cô thui. Trang phục thì cũng tàm tạm, nhan sắc thì trung bình. Nhưng người mà Kim gặp Đà Lạt cao trung bình 168, da mịm, chân mày rõ, mắt to cân đối và mũi đẹp, xứ mát nên người nữ thường mặc vải dày, mà bác biết vải dày thường áo quần thẳng nhìn đẹp mắt.

Khi đi vào các quán bar thì các cô này rất tế nhị chờ waiter chỉ bàn rồi mới ngồi theo sở thích. Các cô rất là thụ động, nên chỉ ngồi nói chuyện. Ko như trong Saigon hay Nha Trang thì các thanh niên rất là hoạt, tiếc là khi hoạt mà người lùn nhỏ con, dù có thoát cũng ko có đẹp, mình nghĩ vậy :D

http://i.istockimg.com/file_thumbview_approve/1645...

• 6 năm trước

Đúng nà nhìn thấy chị iem thì "nước dãi chảy ròng ròng" (bác Vịt chơi loại văn hiện thực quá) nhưng hem phải chị iem có vị chua mà nà chị iem có vị... phở, hêhêhê...^^

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • 6 năm trước

Bạn lầm rồi!

- Đói bụng...thèm ăn cũng chảy ke!

- Thèm chua...cũng chảy ke!!

- Đang ngủ...cũng chảy ke!!!

......

Ô hô! Nhiều trường hợp lắm bạn ơi!

<Hơ...Hơ...>

• Honda
    Lv 4
    6 năm trước

Về cơ bản đồng ý với anh vịt.

Nhưng cũng có trường hợp ngoại lệ.

Ví như cái đẹp của Lưu Diệc Phi trong vai Tiểu Long Nữ. Hầu như các ông cho rằng vẻ đẹp thánh thiện của nàng đã dìm chết các sắc dục Nam nhi.

https://www.google.com.vn/search?q=H%C3%ACnh+%E1%B...

• 6 năm trước

Đàn ông có cái xấu có đẹp chứ chị iem phụ nữ về cơ bản đều nà Ngon. Chẹp

• Ẩn danh
    6 năm trước

Em ngĩ là bác Vịt nói đúng, vì em nge các cụ nói về gái đẹp thế này : mấy cô em cũng chanh cốm lắm !!!

Chỉ tiếc là em chưa được ... nếm cô nào cả.

• 6 năm trước

Nhưng nếu họ có vị ngọt của kẹo thì đã đẹp trông càng đẹp hơn !

• ?
    Lv 5
    6 năm trước

Tuyệt sư chắc " nà Ngon " ?

" Chẹp "

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.