Nhờ box tâm lý làm mai mối cho tôj 1 cô nương tuổi từ 30 trở lại Xinh càng tốt nhưng?

đừng làm mai cho tuj những cô nương là hoa đã có chủ như @quehuong, @khả ái, cô nương có trym như @DTst, @Dâu ta....

Cảm ơn ông tơ bà nguyệt nhiều nha haha
Cập nhật: @Suceed làm mối cho tôi cô nương @Bông Hồng Xanh nhé
Tôi thấy họ rất đẹp đôi đấy hihj
Cập nhật 2: @Bắp Ngô
Tôi sẽ bảo @qh làm mối cô ấy cho @ nhé, cô ấy vuj lắm đấy bác Rể ơi
Cập nhật 3: @fifa
@dâu tây ơi em có trym ko ?
Nghi qúa nhưng
Phanh phiu phem Dâu tây à
Cập nhật 4: @DTst làm maj cho tuj 1 em trong Am đi tuj nguyện sẽ thuyết phục được em ấy hoàn tục eoeo, iu ST wúe hem
Cập nhật 5: @CHARLOT. Tuj đang định nhờ DTST làm mai cho 1 cô trong Am - Tự của St nhưng nghe @CHARLOT. Nój St Đang vậy thì trong Am chẳng còn nữ tu nào Còn vớj St được, khéo ko nhà em đi đổ vỏ cho ST cũng nên híhí @Suceed ơi rất xứng rất đẹp đôi mà, huhu người ta chê tôi đa tình rồj kìa, a đi đâu ở ngoài nhưng vẫn chung tình... hiển thị thêm @CHARLOT. Tuj đang định nhờ DTST làm mai cho 1 cô trong Am - Tự của St nhưng nghe @CHARLOT. Nój St Đang vậy thì trong Am chẳng còn nữ tu nào Còn vớj St được, khéo ko nhà em đi đổ vỏ cho ST cũng nên híhí

@Suceed ơi rất xứng rất đẹp đôi mà, huhu người ta chê tôi đa tình rồj kìa, a đi đâu ở ngoài nhưng vẫn chung tình @Bông Hồng Xanh của Nòng a haha
Cập nhật 6: @Do trung à ơi
Bác Rể là trym đã có chủ mà còn cô nuơng @qh đang đem lòng iu mến nữa
Thôj em theo anh zìa zề wuê anh sướng zuj hơn
Theo anh na @Dâu ta pé nhỏ của a
Cập nhật 7: Hihj tạj hạ xin cảm ơn tấm chân tình mà cô lương @kẹo dừa đã giành tặng, nếu e nào đem Nòng iêu anh từ giây phút này cái nhìn đầu tiên thì xin email qua ohhanikimyoonji@gmail.com phòng tuyển dụng kiêm giám đốc là a sẽ gửi phản hồi về địa chỉ và lịch Bỏng vấn 100% trúng tuyển na
Cập nhật 8: Ai ơi có biết bến tre
Kẹo Dừa ngọt lịm vừa nghe đã thèm !
Iu Kẹo dừa rồj đây nè lovelove
Cập nhật 9: Bác @VCL hjhj đúng zậy đúng vậy hehê
Cập nhật 10: Thiên Thanh ơi hỡi Thiên Thanh
Nếu em mà chịu thì anh rước liền
Anh nghèo lại chẳng có tiền
Thôi đành mang bán dây chuyền cuới em .

Em đồng ý nha ?
Cập nhật 11: Uh mình đồng ý 20k nè @kẹo dừa
Thời mẹ Kẹo dừa đã dùng đt và mạng mobi rồj sao hihj
Cập nhật 12: Bác @VV cứ trương bảng tuyển vợ đi, em và và bác cùng tuyển chung 1 box
Nhưng các cô nương ở box phải lòng em với bác Rể hết rồi kìa...
Cập nhật 13: Bạn @Cỏ Úa hij Anh iêu nhất gái Nam kỳ Ngoan hiền chăm chỉ cực kỳ nết na Em xinh duyên dáng kiêu xa Anh là trai bắc thật thà chăm ngoan Dây tơ hồng có se loan Nên duyên chồng vợ hân hoan xóm làng . Huhu sao em lại hẹn kiếp sau chớ... Kiếp này duyên thế cơ mà, mình đúng là người đến sau mừ hìhì Cảm ơn bạn @Cỏ Úa... hiển thị thêm Bạn @Cỏ Úa hij
Anh iêu nhất gái Nam kỳ
Ngoan hiền chăm chỉ cực kỳ nết na
Em xinh duyên dáng kiêu xa
Anh là trai bắc thật thà chăm ngoan
Dây tơ hồng có se loan
Nên duyên chồng vợ hân hoan xóm làng .

Huhu sao em lại hẹn kiếp sau chớ...
Kiếp này duyên thế cơ mà, mình đúng là người đến sau mừ hìhì

Cảm ơn bạn @Cỏ Úa nha, thơ hay lắm !
Cập nhật 14: @Poisons đúng là mĩ nhân chân dài rồi chắc xinh lắm ! Ước gì mình được làm hàng xóm với Poisons để được ngắm cô ấy mỗi ngày... @quehuong Gần thì chẳng bén duyên cho Xa xôi cách mấy lần đò cũng sang.. Nếu một ngày quehuong mỏi gối chùn chân mà bác Rể vẫn thờ ơ thì e hãy nhớ tới có 1 người vẫn đợi em.. Đó là.. Đó... hiển thị thêm @Poisons đúng là mĩ nhân chân dài rồi chắc xinh lắm !
Ước gì mình được làm hàng xóm với Poisons để được ngắm cô ấy mỗi ngày...

@quehuong
Gần thì chẳng bén duyên cho
Xa xôi cách mấy lần đò cũng sang..
Nếu một ngày quehuong mỏi gối chùn chân mà bác Rể vẫn thờ ơ thì e hãy nhớ tới có 1 người vẫn đợi em..
Đó là..
Đó là...
Đâu phải a đâu..
Là !
Là ?
Anh Hai Bắp !!!
Cập nhật 15: @Khả Ái .

Xin mời các bạn gần xa
Ghé qua tâm lý để ta kén chồng
Các cô mấy chục mùa đông
Rét mà vẫn cứ nằm không một mình
Vô đây nói chuyện tâm tình
Hợp duyên hợp phận chúng mình nên duyên !

Chao ôi vui quá là vui..... hahaha.......
Cảm ơn Khả Ái
Cập nhật 16: @Chào Ngày Mới bạn xem mình cười các kiểu đây nè : hahaha, hihihj, híhí, hehê, háháhá, khà khà khà, bạn thích kiểu cười nào nhất ?
Cảm ơn @cnm nha
14 câu trả lời 14