Giới hạn cử chỉ thân mật giữa anh chị em ruột là đến đâu?

Ở nhà kia, có hai anh em ruột, người anh lớn hơn em gái 1 tuổi.Từ nhỏ người anh đã rất yêu thương, chiều chuộng em gái mình, người em rất tự hào vì điều đó. Tuy nhiên người em có tính hay ỷ lại anh trai mình. Lớn lên anh em họ vẫn vui vẻ và yêu thương nhau. Có 1 điều khi người em bắt đầu yêu thích 1 ai đó, thì anh... hiển thị thêm Ở nhà kia, có hai anh em ruột, người anh lớn hơn em gái 1 tuổi.Từ nhỏ người anh đã rất yêu thương, chiều chuộng em gái mình, người em rất tự hào vì điều đó. Tuy nhiên người em có tính hay ỷ lại anh trai mình. Lớn lên anh em họ vẫn vui vẻ và yêu thương nhau. Có 1 điều khi người em bắt đầu yêu thích 1 ai đó, thì anh luôn can thiệp, anh nói vì lo cho em gái, email, yahoo, fb đều anh ấy làm cho và biết cả pass , giờ em gái phát hiện những nick anh làm cho e gái điều là giới tính Nam.Anh đã có bạn gái nhưng cũng rất yêu thương em gái mình. Tuy đã lớn nhưng anh trai hay kéo ôm em mình, và đặt lên má em gái mà hôn, còn bảo em gái rất đáng yêu, em gái nhắc lớn rồi em ko thích như vậy, thì anh bảo với anh, thì em gái vẫn nhỏ bé. Vì lí do khách quan nào đó em gái đang có cảm giác sợ, như vậy người em nghĩ xấu về anh mình là ko tốt đúng ko?
Cập nhật: Cảm ơn mọi người đã chia sẽ, mình sẽ tìm hiểu cách đổi pass chứ nick dùng quen với lại mình ko biết tạo nick( quê ha).
@ Chào ngày mới. Vì cỏ hay buồn, hay mơ mộng nên cỏ mới vàng úa đấy thôi.
Cập nhật 2: @NX cảm ơn bạn đã nhắc nhở, nhưng a trai và e gái khác nhau trong cách sống, cách nói chuyện nên văn phong cách đặt vấn đề là ko giống nhau, nếu để ý sẽ biết thôi. Có điều anh trai ko làm như thế đâu,mmình tin là như thế. Mình hay mơ đi giữa cánh đồng vào buổi chiều muộn bên cạnh có 1 người nắm chặt bàn tay, chỉ mơ... hiển thị thêm @NX cảm ơn bạn đã nhắc nhở, nhưng a trai và e gái khác nhau trong cách sống, cách nói chuyện nên văn phong cách đặt vấn đề là ko giống nhau, nếu để ý sẽ biết thôi. Có điều anh trai ko làm như thế đâu,mmình tin là như thế.
Mình hay mơ đi giữa cánh đồng vào buổi chiều muộn bên cạnh có 1 người nắm chặt bàn tay, chỉ mơ như thế thôi. Vì ban ngày hay nghĩ thế nên trước khi ngủ hay tưởng tượng như thế và đôi khi nó len vào giấc mơ, chúc bạn ngủ ngon và có giấc mơ đẹp
Cập nhật 3: @ VV chắc ko nguy hiểm lắm đâu, nhưng mình sẽ nhắn với cô em gái đó những lời khuyên chân thành của bạn. @Dâu Tây , cử chỉ thân mật giữa anh chị em ruột là đáng có để tăng tình gia đình như ở tuổi 25, 26 anh trai hay ôm em gái, hôn má và nói em gái thật đáng yêu như thế có quá ko? hơi sợ đúngko? nnhưng người anh có... hiển thị thêm @ VV chắc ko nguy hiểm lắm đâu, nhưng mình sẽ nhắn với cô em gái đó những lời khuyên chân thành của bạn.
@Dâu Tây , cử chỉ thân mật giữa anh chị em ruột là đáng có để tăng tình gia đình như ở tuổi 25, 26 anh trai hay ôm em gái, hôn má và nói em gái thật đáng yêu như thế có quá ko? hơi sợ đúngko? nnhưng người anh có bạn gái, mà cô bạn ấy dễ thương lắm, thì làm gì có gì với em gái mình, chắc tại thương em gái quá nhiều
Cập nhật 4: cảm ơn @ paolo mình nghĩ nên làm thế.
@Sư Thái ngài thật thâm thúy, nhưng anh trai chẳng chịu đọc sách bao giờ,
Trả lời câu hỏi @ NX: Cỏ Úa là ai?- Cỏ Úa là cô gái nhỏ, tâm hồn mong manh như lá cỏ, bởi Cỏ biết buồn, biết mơ, biết thương, biết nhớ, biết đau vì đau nên nổi lá cỏ úa màu.*<
11 câu trả lời 11