Kết hôn giả đi mỹ?

Cho mình hỏi cái này mọi người tư vấn dùm mình nhé,mình là nam năm nay 21t mình moi tot nghiep trung cap ke toan nhung gio minh không muốn đi hoc nua,nên mình muốn kiếm đường sang mỹ đinh cư,nên mình muốn kiếm nguoi con gái đàng hoang có quốc tịch mỹ kết hôn với mình,nhưng mình có 2 điều thắc mắc các bạn giải đap... hiển thị thêm Cho mình hỏi cái này mọi người tư vấn dùm mình nhé,mình là nam năm nay 21t mình moi tot nghiep trung cap ke toan nhung gio minh không muốn đi hoc nua,nên mình muốn kiếm đường sang mỹ đinh cư,nên mình muốn kiếm nguoi con gái đàng hoang có quốc tịch mỹ kết hôn với mình,nhưng mình có 2 điều thắc mắc các bạn giải đap dùm mình nhé,mình cám ơn nhiều,1.nếu kết hôn giả như vậy người con gái bên đo bảo lảng mình sẽ phải có thu nhập và mất bao nhiêu tiền đe làm thủ tục bảo lảnh mình???2. Đi diện hôn nhân này sẽ mất bao nhieu tiền và bao nhiêu năm thì mình mới đuoc thi quốc tịch,và nếu vở lở mọi chuyện ra thì người đó và mình sẽ bị sử phạt như thế nào??với ai biết trang web tìm người kết hôn nào không chỉ mình với mình cám ơn nhiều :))
2 câu trả lời 2