Làm thế nào để những người chưa kết bạn với mình vẫn like được ảnh của mình trên facebook?

em dùng facebook được một năm r hồi này em lập thêm nick mới thì thấy nick em ko like được ảnh của nick cũ, em chỉnh thế nào cũng không được. Vậy các bác dạy em xem làm thế nào để nhưng người chưa add em vẫn like được ảnh của em. Chi tiết bỏ sung nữa: không biết mọi người thấy thế nào em thấy dùng facebook gây... hiển thị thêm em dùng facebook được một năm r hồi này em lập thêm nick mới thì thấy nick em ko like được ảnh của nick cũ, em chỉnh thế nào cũng không được. Vậy các bác dạy em xem làm thế nào để nhưng người chưa add em vẫn like được ảnh của em.

Chi tiết bỏ sung nữa: không biết mọi người thấy thế nào em thấy dùng facebook gây nhiều ức chế do các hướng dẫn khó hiểu ở mục thiết lập và một số vấn đề bất hợp lí khác nữa của facebook. Chẳng facebook hiện giờ là mạng xã hội sịn nhất ở VN chúng mình nên mới phải dùng như bên Mĩ người ta dùng các MXH khác xịn hơn. nếu các MXH ấy có phiên bản tiếng việt thì facebook phải giải thể lâu. Cảm thấy bực mình với cái MXH facebook
3 câu trả lời 3