Sau khi cắt bao quy đầu vẫn chưa lộ quy đầu và sẹo bị co rút...?

Em mới cắt bao quy đầu đc 1 tháng sau khi em cắt chỉ và vết thuong lành thì dương vật của em lúc xìu vẫn bị bao quy đầu che chỉ nhìn thấy lỗ sáo thôi. Còn khi cương thì chủ lộ 2 /3 đầu quy đầu đặc biệt là sẹo chỉ khâu của em bị thắt lại lõm xuống lúc xìu em lộn bao quy đầu ra thì thấy hơi đau lúc cương thì không... hiển thị thêm Em mới cắt bao quy đầu đc 1 tháng sau khi em cắt chỉ và vết thuong lành thì dương vật của em lúc xìu vẫn bị bao quy đầu che chỉ nhìn thấy lỗ sáo thôi. Còn khi cương thì chủ lộ 2 /3 đầu quy đầu đặc biệt là sẹo chỉ khâu của em bị thắt lại lõm xuống lúc xìu em lộn bao quy đầu ra thì thấy hơi đau lúc cương thì không lộn hết đc 1 phần còn lại ra vì sẹo co thắt , day hãm quy đầu còn hơi bị ngắn nữa lúc chưa cắt bao quy đầu khi cương em còn lộn đc hết ra thật sự là bất tiện hơn cả lúc chưa cắt nhìn còn xấu nữa sẹo lồi lõm. Em muốn hỏi mọi người là em có thể phẫu thuật cắt lại bao quy đầu lần 2 đc ko. Vì ban đầu em chỉ bị dài bao quy đầu thôi sau khi cắt lại thành hẹp rồi :(
1 câu trả lời 1