Học guitar ở Phaolo có tốt không ?

Có ai đang học guitar ở Phaolo không cho chút ý kiến quánh giá đi ạ. Mình đang tính học guitar. Chú yếu là cần chỗ nào dạy chuyên nghiệp cho mình theo học dài lâu.

3 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 6 năm trước

Phaolo hay mấy cái nơi chuyên đi phát tờ rơi rồi chính sách tặng đàn này kia (thực tế rồi cũng phải mua đàn mới chứ đàn đó dùng ko có đc) mình thấy ko có đảm bảo lắm.

Nhất là họ đánh vào giới bình dân, kiểu như học cho biết đàn là gì, mà đàn cũng như học tiếng anh ấy, học cho biết thì cầm đàn lên gảy là đc rồi. Quan trọng là học đúng tay (để ko bị dị tật về sau này), đúng âm điệu (để cảm nhận đc bài hát nào gọi là hay) và đúng thời điểm (bạn học cho vui, để biểu diễn hay để...cầm cho gái nó thèm thôi ^^).

Nên tìm hiểu kỹ trước khi chọn để tránh tiền mất tật mang nhé bạn

• 6 năm trước

Phaolo thấy có quá trời trung tâm , thuận đường , không có điều kiện đi xa thì chọn học . Chứ mình chưa học nên về chuyên môn mình không biết ở đó thế nào đâu . Nếu cần học chuyên nghiệp thì mình thấy ở Sea Guitar mình đang học là được nhất luôn đó .

Học bên Sea được nhất là mỗi buổi học gì thì học viên được biết trước hết , đảm bảo đúng tiên độ nên tiết kiệm được thời gian . Với lại thầy cô nhiệt tình lắm . Học ở mấy chỗ khác thì vô lớp ngồi ồn ào lắm , tiếng đàn của bạn , tiếng nói chuyện này nọ còn ở Sea thì mỗi học viên có ampli riêng hết à , khỏi sợ ai phiền . Giá học thì coi ở đây www.seaguitar.com

• 5 năm trước

Cơ sở ở Nguyễn Oanh, Gò Vấp dạy rất kém, rất amateur và vô trách nhiệm đối với học sinh.

Tôi đang cho 2 cháu học Guitar và 1 cháu học iolon tại đây, hiện tại đã cho 1 cháu nghỉ vì dãy kém hiệu quả.

Còn một cháu học Violon thì giáo viên thích thì dạy, không thích thì nghỉ, trung tâm cũng không thông báo gì phụ huynh.

Hôm nay đến học không hiểu lý do gì mà cả cô giáo không dạy, để cháu ngồi chờ ở bàn tiếp tân cho hết giờ.

Quản lý cũng không nói gì và cũng không thông tin gì cho phụ huynh.

Những ai có ý định cho các cháu học tại đây nên cân nhắc lại, mội thứ khôn như quảng cáo.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.