Soul Academy dạy guitar có hiệu quả, chất lượng?

Em có ý định đi học guitar mà chưa chọn được chỗ . Muốn tìm chỗ nào phải chất lượng , dạy hiệu quả . Chứ mấy chỗ mà e đi coi qua thấy kỳ kỳ sao đó , dạy đại trà quá , cứ vô là ngồi đàn , ít được quan tâm , lớp cũng ồn ào nên không thích . Soul Academy được không mọi người , tuy giá cao quá nhưng thấy chuyên nghiệp

3 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 5 năm trước

Mình thấy bên Sông Thu đuợc đó, học phí thấp mà thầy kèm từng người luôn

• Ẩn danh
    5 năm trước

thấy toàn chiêu trò quảng cáo của sea guitar gì đó khong ah, mình dạy đàn guitar cũng nhiều nơi, phương pháp dạy mỗi nơi mỗi khác nhưng thấy chương trình dạy guitar modern của trung tâm Sông thu là ok, rất sát thực tế và hiệu quả. Điều quan trọng nhất của người học là phương pháp tiếp cận và khả năng tự học. Ngày 2 tiếng khổ luỵen đúng phương pháp đảm bảo 30 gày bạn biết chơi guitar, 3 năm bạn thành nghệ sĩ guitar thực thụ...nếu bnạ không tin cứ đến cơ sở quận 10 của Sông thu gặp mình,

• 6 năm trước

Chỗ đó học thấy mắc quá, sinh viên nên không có khả năng. Tớ đang học bên Sea Guitar học phí rẻ hơn mà dạy bài bản hẳn hòi nha. Thầy cô toàn từ học viện âm nhạc đến dạy nên có khả năng truyền đạt tốt. Ở trường tớ có sử dụng head-amp là dạng tai phone đó, để mình nghe rõ tiếng đàn của mình nhất chứ không bị bạn bè trong lớp làm ồn mất tập trung, mà lớp chỉ có 6 người nên thời gian ở lớp học được nhiều.

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.