Cần tìm một mái ấm cho con, ai cần nhận con nuôi xin giúp đỡ! Hiện tại mình đang mang thai 1 bé gái dự sinh vào trung thu 2015.?

Thật sự phải rất đau lòng cho 1 người mẹ không thể nuôi con của mình, hoàn cảnh quá bế tắc mình không thể lo được cho bé. Hiện tại mình đang nuôi 1 con gái 2 tuổi và có thai 1 bé gái 5 tháng, dự sinh vào trung thu 2015, chồng không quan tâm vì đã có người yêu mới, gia đình chồng thì xua đuổi mình vì mình không có... hiển thị thêm Thật sự phải rất đau lòng cho 1 người mẹ không thể nuôi con của mình, hoàn cảnh quá bế tắc mình không thể lo được cho bé. Hiện tại mình đang nuôi 1 con gái 2 tuổi và có thai 1 bé gái 5 tháng, dự sinh vào trung thu 2015, chồng không quan tâm vì đã có người yêu mới, gia đình chồng thì xua đuổi mình vì mình không có tiền. Mình đã nghĩ đến việc bỏ con và chồng cũng bắt bỏ nhưng quá thương con mình không thể làm được như vậy. Giờ mình thật sự quẫn bách mới phải đăng tin này, mong tìm được 1 mái ấm mới cho con gái sắp chào đời. Hy vọng anh chị nào muốn nhận con nuôi có thể liên lạc và giúp đỡ mình. Xin để lại sđt để mình liên lạc hoặc liên lạc với mình qua địa chỉ ylenbi@gmail.com
7 câu trả lời 7