Tâm Lý của Việt Nam là đang muốn thoát Trung, từ kinh tế cho đến chính trị, điển hình là vụ TBT Trọng đã qua thăm Mỹ mới đây. Vậy cho hỏi?

Có một số người ở đây họ cố tình chống phá VN để làm lợi cho TQ như alex, VCGĐ, Vô Vi v.v... Rồi Tiêu Anh Tuấn là một người Thầy,Thầy ấy thừa biết TQ họ NTN chứ, nhưng Thầy lại lấy họ Tiêu, Tiêu là Tầu 100% rồi, chưa dừng lại ở đấy, Thầy Tiêu còn chơi nguyên một cái Avata to tổ chảng là Tầu khựa luôn Vậy cho hỏi... hiển thị thêm Có một số người ở đây họ cố tình chống phá VN để làm lợi cho TQ như alex, VCGĐ, Vô Vi v.v...
Rồi Tiêu Anh Tuấn là một người Thầy,Thầy ấy thừa biết TQ họ NTN chứ, nhưng Thầy lại lấy họ Tiêu, Tiêu là Tầu 100% rồi, chưa dừng lại ở đấy, Thầy Tiêu còn chơi nguyên một cái Avata to tổ chảng là Tầu khựa luôn
Vậy cho hỏi họ có tham vọng gì hay không ạ?
Có nhiều người hay cho tôi là vô đây phá phách, vậy các bạn có nghĩ đến nguy cơ mất nước hay không ạ?
Một câu hỏi hay đáng để ta suy ngẫm https://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20150813171533AARSGAu và xin trân thành cám ơn ạ!
Cập nhật: Chào người Bạn ẩn danh kia nha... uống tý mật gấu Madein Chai Na rùi khà khà, có cần tý không tớ gửi
Cập nhật 2: Chào Bạn ẩn danh kia: sao không thấy bạn Cm như vậy vô câu hỏi khác hay câu hỏi trong Link tui trích nguồn nhỉ, hay tui đáng gét vậy hả Bạn
6 câu trả lời 6