Những tên BẢO KÊ ở Yahoo Hỏi đáp vào đây cho ta nói chuyện chút! ...?

Các cậu thích chửi tui hay chửi ai đó là "nhu cầu" của các cậu. Tui tìm vào đây là chỉ nhằm làm cho mình và các bạn vui với nhau 1 cách lành mạnh, thế thôi. Các cậu có thể đến cùng tui giao lưu bình đẳng với nhau, nhưng các cậu ko quyền bắt tui phải chơi với người này hoặc phải nghỉ chơi với người khác.... hiển thị thêm Các cậu thích chửi tui hay chửi ai đó là "nhu cầu" của các cậu. Tui tìm vào đây là chỉ nhằm làm cho mình và các bạn vui với nhau 1 cách lành mạnh, thế thôi. Các cậu có thể đến cùng tui giao lưu bình đẳng với nhau, nhưng các cậu ko quyền bắt tui phải chơi với người này hoặc phải nghỉ chơi với người khác. Cách giải thích của các cậu về lí do các cậu chửi bới xúc phạm người ta chỉ vì người ta "lỡ" giao tiếp với người các cậu ghét (!) là 1 hành vi ko ai có thể chấp nhận được, kể cả với con đẻ của các cậu khi nó còn bé. Nếu ngoài đời mà các cậu dám làm điều này với tui thì tui thề sẽ bóp các cậu nát vụn ra như những vật thể mà tui công phá trong những lúc luyện tập khí công! Tui ko hề nói ngoa với các cậu vì tui lớn tuổi hơn các cậu. Tui khuyên các cậu nên bỏ đi cái tham vọng điều khiển hay bức hiếp người khác, dù đối tượng ấy là ai, kể cả con đẻ của các cậu nếu ko muốn bị nó giết chết khi nó có thể. Nhớ đấy!
9 câu trả lời 9