ACE ới giúp em với em bị thím mình loạn luận. mà thím em làm tàm bạo quá. cho em uống thuốc 8 ngày liên tiếp,..?

mk ăn học được ích nên viết chữ không đúng cho lắm. ACE thông cảm cho mk với. tắt cả mội chuyện là sự thật. mk xin ACE giup mk với -chồng thím em thường đi công tác. nên thím mk thường qua nhà trọ mk ở chơi. quê em ở LA. em lên saigon học đậu bếp. hơn 2 tháng nay em thấy thím em buồn về chuyện nhà. có 1 ngày em... hiển thị thêm mk ăn học được ích nên viết chữ không đúng cho lắm. ACE thông cảm cho mk với. tắt cả mội chuyện là sự thật. mk xin ACE giup mk với

-chồng thím em thường đi công tác. nên thím mk thường qua nhà trọ mk ở chơi. quê em ở LA. em lên saigon học đậu bếp. hơn 2 tháng nay em thấy thím em buồn về chuyện nhà. có 1 ngày em tháy thím em. vừa nhậu vừa khóc. nên em ra ngoài chơi. mk học đầu bếp nên ko dc nhậu nhiều. lúc đó thím em ép em uống rồi say hồi nào cũng ko hay. tới sáng em mới biết mội chuyện đã sông.

rồi từ đó thìm em thường qua nha em ngũ quà đêm luôn. tại em cũng ích đc làm chuyện đó. nến đc vậy em cũng thích lắm. với lại em cũng biết thím em hới bị thiếu thốn về chuyện đó. mà càn ngày thím em. càn làm nhiều chiêu lạ lạ. tới lúc 28tết thím em cho em uống cái thuốc gì đó. 2 người điều uống. mà uống sông rồi sung lắm làm lâu nữa chứ. cứ mổi lằn 40phúc chưa tính hung mò này kia. từ 28tet ở nhà em tới mùng 6 là chồng thím mk về.

8 ngày đó thím em ở nhà với em. mà em xin đi chới tết thím em khóc. em nối không uống thuốc thì thím em không chiệu . tới mùng 4. là 2 cai chân em hết muốn đi nổi rồi. em có bà cô mướn phồng trọ kế phồng em. mà em khống qua chia sẽ. tại bà nội đó cũng ở 1 mk. qua bã hối mk luôn là em chết luôn.

xin ACE giup em với.
7 câu trả lời 7