Mọi người giúp em với ạ !!?

em là nam, 15t sắp lên lớp 10 chuyện là mẹ em có cô bạn thân sống bên Thụy sĩ với chồng (hình như cũng là người thụy sĩ) hình như 2 vc có xích mích nên cô ấy về việt nam ở nhờ nhà em vài tuần.2 tuần trước cô đến nhà em, ban đầu thì cô cháu cũng làm quen và trò chuyện vui vẻ lắm, đến hai hôm sau ba mẹ em đi đám cưới... hiển thị thêm em là nam, 15t sắp lên lớp 10
chuyện là mẹ em có cô bạn thân sống bên Thụy sĩ với chồng (hình như cũng là người thụy sĩ) hình như 2 vc có xích mích nên cô ấy về việt nam ở nhờ nhà em vài tuần.2 tuần trước cô đến nhà em, ban đầu thì cô cháu cũng làm quen và trò chuyện vui vẻ lắm, đến hai hôm sau ba mẹ em đi đám cưới vắng nhà buổi trưa, em đang dùng lap thì cô đến ngồi bên cạnh em, cô mặc áo khá hở ngực, quần ngắn, ngồi hỏi chuyện đc 1 chút thì cô thò tay sờ vào chỗ đấy của em, rồi qh với em... đến bây giờ cô ở nhà em cũng được 2 tuần rồi, cũng gọi em vào phòng qh với cô 5-6 lần rồi. em cảm thấy hơi sợ, đây có phải là cô ấy đang lạm dụng tình dục trẻ em k vậy m.n
13 câu trả lời 13