Vì lúc đó em còn nhỏ bố mẹ ko cho xem bay giờ mún xem lại mà quên mất tên phim .mong ai còn nhớ phim ấy tên gì ko nhỉ???

Lúc trước đài thvl có chiếu bộ phim Trung quốc về game online .trong phim có nhân vật nữ phái chiến sĩ có tên "ta là trư bát giới ta sợ ai chứ" và 1 thàng phái ăn mày rèn cây móc để cướp tiền lên cấp thêm thàng phái gì mà cầm cây trượng xoay quanh nhân vật 3 người với 1 cặp đang yêu nhau đó chơi lên... hiển thị thêm Lúc trước đài thvl có chiếu bộ phim Trung quốc về game online .trong phim có nhân vật nữ phái chiến sĩ có tên "ta là trư bát giới ta sợ ai chứ" và 1 thàng phái ăn mày rèn cây móc để cướp tiền lên cấp thêm thàng phái gì mà cầm cây trượng xoay quanh nhân vật 3 người với 1 cặp đang yêu nhau đó chơi lên cấp quá nhanh bị trưởng làng đánh cho trở về thơ ấu mặc yếm với con nhỏ kia thêm máu cho boss bị biến thành boss em ko nhớ rỏ chiếu vào năm 2009 -2010 hàng ngày phải đi săn boss với trả lời câu hỏi để lên cấp em còn vì lúc đó em còn nhỏ bố mẹ ko cho xem bay giờ mún xem lại mà quên mất tên phim .mong ai còn nhớ phim ấy tên gì ko nhỉ????
4 câu trả lời 4