Ai biết cho mình hỏi liệu mình có bị móc túi hay không?

Mình đang lo lắng không biết mình có bị móc túi khi đi massage hay không? Cách đây khoảng gần 2 năm mình có uống nhiều bia và không làm chủ được mình nên đã đi massage, lúc về mình rất sợ bị nhiễm các bệnh xã hội nên mình đợi 3 tháng sau mình đi xét nghiệm may là không bị bệnh gì và lúc đó mình cũng quên luôn là... hiển thị thêm Mình đang lo lắng không biết mình có bị móc túi khi đi massage hay không?
Cách đây khoảng gần 2 năm mình có uống nhiều bia và không làm chủ được mình nên đã đi massage, lúc về mình rất sợ bị nhiễm các bệnh xã hội nên mình đợi 3 tháng sau mình đi xét nghiệm may là không bị bệnh gì và lúc đó mình cũng quên luôn là hình như mình bị móc túi khi đi massage vì mọi suy nghĩ của mình đều tập trung là sợ bị bệnh nên mình không để ý là có bị móc túi hay không và dạo gần đây sau 2 năm mình chợt nhớ lại là hình như lúc massage mình đã chủ quan không để ý có bị móc túi hay không, khi mình đi massage mình không nhớ mình mang theo bao nhiêu tiền, lúc đó mình có uống bia và có để quần áo ở gần cửa rất dễ bị ăn ăn cắp tiền, vì do uống bia nhiều nên mình không để ý đến cái quần trong quần có cái bóp tiền của mình và mình không nhớ rõ có bao nhiêu tiền trong đó, nhưng khi lúc massage xong thì mình nhớ là trong bóp mình chỉ còn 1 tờ 500k với 7 tờ 50k và nhân viên massage có xin mình 250k lúc sau lại xin mình thêm 50k.
Ai biết cho mình hỏi liệu mình có bị móc túi hay không?
7 câu trả lời 7