Làm thế nào để tránh xa khỏi đứa bạn làm mình khó chịu?

Gần đây mình hay chơi thân với nhỏ bạn. Bạn mình kiểu lăng nhăng , 1 lần thích nhiều người , có bạn trai bí mật mà nhiều người . Mình k quan tâm lắm nhưng mới tuần trước lớp mình có bạn mới chuyển vô , mình khá là thích bạn đó . Bạn nam đó lạnh lùng ít nói . Mới hôm nay , nhỏ bạn tâm sự nói nó và bạn mới đang quen... hiển thị thêm Gần đây mình hay chơi thân với nhỏ bạn. Bạn mình kiểu lăng nhăng , 1 lần thích nhiều người , có bạn trai bí mật mà nhiều người . Mình k quan tâm lắm nhưng mới tuần trước lớp mình có bạn mới chuyển vô , mình khá là thích bạn đó . Bạn nam đó lạnh lùng ít nói . Mới hôm nay , nhỏ bạn tâm sự nói nó và bạn mới đang quen nhau được 1 tuần . Mình hơi ghen, nhưng cố k quan tâm . Thế nhưng nhỏ bạn mình thì cứ tiếp tục đăng tải những hình ảnh mập mờ giữa bạn và một đống con trai khác trong đó có người mình thích. Mình cảm thấy khó chịu trong lòng và cảm thấy hơi muốn tránh xa bạn mình. Nhưng vì chuyện j nó cũng kiếm , cũng làm phiền mình mà nó lại thuộc dạng khó tính , hung dữ , chả sợ ai nên mình chả biết làm sao để tránh xa nó được.Ai đó hãy cho mình ý kiến đi , mình thật sự rất cần ý kiến của mọi người. Cảm ơn 😂😂
8 câu trả lời 8