Tình tay ba phải giải quyết ra sao?

Hơn 1 tháng trước em chia tay với người yêu cũ (tạm gọi là A) chỉ vì một xích mích nhỏ. Nhiều lần em muốn quay lại lắm nhưng ko can đảm đề nghi. Thế rồi ngay sau đó thì B (người yêu mới của em hiện tại) tỏ tình. Lúc đó vì muốn nguôi ngoai đi tình cũ, một phần cũng khá có cảm tình với B, nên em đã chấp nhận. Sau này... hiển thị thêm Hơn 1 tháng trước em chia tay với người yêu cũ (tạm gọi là A) chỉ vì một xích mích nhỏ. Nhiều lần em muốn quay lại lắm nhưng ko can đảm đề nghi. Thế rồi ngay sau đó thì B (người yêu mới của em hiện tại) tỏ tình. Lúc đó vì muốn nguôi ngoai đi tình cũ, một phần cũng khá có cảm tình với B, nên em đã chấp nhận. Sau này em mới biết rằng A và B là bạn thân, B biết hết mọi chuyện của em với A, chẳng những thế còn giữ mess của A. Thì ra đó là lí do mà B đến đúng lúc như thế (ngay sau khi em ctay A). Nhưng trong thời gian quen B thì em thấy anh này ko được tốt cho lắm, lúc nóng lúc lạnh. Đôi khi em lại nhớ về người cũ. Rồi vào ngày kỉ niệm 1 tháng với B, A đã nhắn tin cho em kể hết mọi chuyện, rằng sau khi chia tay A đã rất muốn quay lại với em, biết chuyện em và B thì A đã rất hối hận. Nhưng mọi chuyện không còn kịp nữa rồi.
Bây giờ em không biết phải làm sao. Trong khi đang quen B nhưng vẫn còn tình cảm với A. Quen A hạnh phúc hơn nhưng lại ko muốn làm B buồn. Vả lại không muốn tình bạn giữa họ bị rạn nứt.
Bây giờ em phải làm sao? Xin mọi người cho lời khuyên với ạ.
10 câu trả lời 10