Mình ko biết đây là bài gì?

Bài này mình nghe hồi còn học lớp 3, mở 1 cái đĩa gì đó lên nghe, toàn là nhạc Trung. Mở đầu là Oh eh oh eh, teo teo téo tèo teo,... Thôi đoạn téo tèo teo bỏ qua vì các bác ko phải mình nên chả biết giai điệu nó thế nào. :v Khung cảnh MV đoạn mở đầu là 2 nam hoặc 1 nữ 1 nam đấu kiếm với nhau, 1 xanh 1 đỏ như kiếm... hiển thị thêm Bài này mình nghe hồi còn học lớp 3, mở 1 cái đĩa gì đó lên nghe, toàn là nhạc Trung. Mở đầu là Oh eh oh eh, teo teo téo tèo teo,... Thôi đoạn téo tèo teo bỏ qua vì các bác ko phải mình nên chả biết giai điệu nó thế nào. :v Khung cảnh MV đoạn mở đầu là 2 nam hoặc 1 nữ 1 nam đấu kiếm với nhau, 1 xanh 1 đỏ như kiếm laze. Dáng vẻ trông thần bí, khẩu trang che mặt trông giống thích khách. Đoạn giữa thì chuyển cảnh, có 1 nam 1 nữ, nam nude trao tặng trái tim cho nữ nhưng nữ ko nhận, hình như ngón tay mọc ra mấy dây gì đấy cắt vụn trái tim ra khiến nam điên lên. Nữ sau lưng mọc ra cánh bướm đối phó nam. Đoạn cuối người thắng ở đấu kiếm đi ra chỗ thang máy, lên tầng cao. Khung cảnh trời đêm cao ốc lấp lánh ánh đèn. Còn nam nude thì bị đánh bay lên trời.
9 câu trả lời 9