Bạn ấy có tình cảm với mình không ? Nếu không có, mình phải làm gì để quên bạn ấy ?

Hello các bro và sis :3 Mình năm nay là một học sinh lớp 11 và chuẩn bị lên lớp 12. Mình có crush một bạn cùng trường nhưng khác lớp... Những năm trước ấy, bạn ấy nói chuyện với mình kía nhiều nhưng cũng nhạt nhẽo, nên mình chỉ nói dăm ba câu cho bạn ấy vui (một phần vì mình cũng nhạt nhẽo và khó gần nữa hihi). Năm... hiển thị thêm Hello các bro và sis :3 Mình năm nay là một học sinh lớp 11 và chuẩn bị lên lớp 12. Mình có crush một bạn cùng trường nhưng khác lớp... Những năm trước ấy, bạn ấy nói chuyện với mình kía nhiều nhưng cũng nhạt nhẽo, nên mình chỉ nói dăm ba câu cho bạn ấy vui (một phần vì mình cũng nhạt nhẽo và khó gần nữa hihi). Năm nay, mình trở nên dễ gần hơn và hòa đồng hơn trước rất nhiều, nhưng đó cũng là lúc bạn ấy chẳng bắt chuyện với mình nữa. Thay vì không nói chuyện với mình như lúc trước, thì bạn ấy lại hay nhìn mình. Lúc xếp hàng vào lớp thì bạn ấy nhìn mình, lúc mình rủ bạn mình đi toilet thì bạn ấy cũng nhìn mình, lúc mình la hét thì bạn ý cũng nhìn mình,... Rồi cũng có vài lần bạn ý đi toilet, đi ngang qua lớp mình thì lại nhìn mình, lúc mình đi rót nước với bạn cũng nhìn mình luôn... Mà mỗi lần bạn ấy nhìn mình, bạn ấy đều quay ra chổ khác sau khi bị con bạn mình đứng kế bên phát hiện... Mình rất lấy làm lạ với ánh mắt của bạn ý. Mình không hiểu mục đích của bạn ấy khi nhìn mình là gì ? Tò mò ? Hay là ... bạn ấy cũng thích mình?? Nhưng đôi lúc bạn ấy làm mình buồn là khi bạn ấy bắt chuyện với những bạn gái khác. Mình biết mình chả là gì của bạn ấy, nên mình không có quyền ghen tuông vớ vẩn... mình vẫn im lặng.
6 câu trả lời 6