Em là nam và có cậu nhóc nói yêu em sinh năm 2k3?

Xin chào mọi người ờm mình là tại hôm nay mình 19 tuổi , mình có câu chuyện như thế này mong các bạn tư vấn giúp mình Vào Khoảng thời gian đi học cấp ba mình có quen một cậu nhóc sinh năm 2003 nó thì cũng bình thường thôi cũng không có gọi gì chút là Ẽo lã , thì nó cũng ngoan lắm nói chuyện với mình Lễ phép lắm... hiển thị thêm Xin chào mọi người ờm mình là tại hôm nay mình 19 tuổi , mình có câu chuyện như thế này mong các bạn tư vấn giúp mình
Vào Khoảng thời gian đi học cấp ba mình có quen một cậu nhóc sinh năm 2003 nó thì cũng bình thường thôi cũng không có gọi gì chút là Ẽo lã , thì nó cũng ngoan lắm nói chuyện với mình Lễ phép lắm nó thĩnh khoãng thường hay hỏi bài mình mình cũng chạy nó rồi lúc mà ai ăn hiếp nó thì nó cũng lên mét mình hết chuyện gì mình cũng biết nó hết , mình cứ nghĩ là bình thường thôi tại vì nó nhờ thì mình giúp thôi , rồi chăm sóc khoảng 1 năm đi học ở đó mình thường hay nói chuyện với nó , Thường hay tâm sự về cuộc sống của nhau , rồi cho đến cuối năm học , ngày cuối cũng đi học , lúc này là giữa trưa lên phòng bán trú nghĩ , nhóc nằm kế mình và quay qua nói : em yêu anh quá , @@ thật sự mình rất hết. Hồn , không ngờ nó yêu mình , rồi mình cũng im lặng và inbox hỏi nó , nó lại phản bác câu nói vừa rồi , nó nói : là tao ghé mày , thật sự mình cũng chẳng hiểu tạo sao nó lại xưng m tao với mình , thế mà trong khoãng thời gian đó lại gọi mình bằng anh ...
- câu chuyện của mình là như thế , vậy cho mìh hỏi em ấy có phải là gay ko , ( à quên mình thẳng nhé , mình muốn tìm lời giải và giúp em nó ko phải suy nghĩ lệch lạc )
8 câu trả lời 8