Góc tâm sự: nó ghét mình?

Mình và nó là bạn học cùng lớp, lúc trước thì chơi cũng thân lắm (nó là trai nhé) còn mình là girl, thế là cũng được 1 năm rưỡi, trong lớp có một bạn thích thầm nó, r lên face chửi mình, r nói cướp bồ này nọ... Có một hôm dọn vệ sinh lớp thì nhỏ trong nhóm nó nói nhỏ đe dọa, ừ thì mình cũng lặng im đi(hình như mình... hiển thị thêm Mình và nó là bạn học cùng lớp, lúc trước thì chơi cũng thân lắm (nó là trai nhé) còn mình là girl, thế là cũng được 1 năm rưỡi, trong lớp có một bạn thích thầm nó, r lên face chửi mình, r nói cướp bồ này nọ... Có một hôm dọn vệ sinh lớp thì nhỏ trong nhóm nó nói nhỏ đe dọa, ừ thì mình cũng lặng im đi(hình như mình nhớ lúc đó thằng đó đi sau mình) r tới tối hôm đó thì nó nhắn nó chửi mình nói gì với thằng kia làm nó bị thằng đó la, plapla, r lúc mình chịu ko nổi bởi cái áp lực nhóm tụi nó nữa, thì cũng đành bật khóc trong lớp thôi, khóc thầm nhé, r con nhỏ trong nhóm đó cũng lại nói với mình chơi với nó để thằng đó nói chuyện lại với nó... Rồi nhiều chuyện xảy ra, con nhỏ trong nhóm đó thì ngồi kế thằng đó, suốt ngày nói nhìu chuyện mặc dù ko nghe đc nó nói j nhưng vẫn bik nó đang nói(miệng nhép mà)... cũng thấm thoát 1 năm rưỡi hơn, thằng đó tự nhiên cũng ko còn bắt chuyện, giỡn với mình nữa, nó xa lánh mình, dù vậy nhưng sao có những lúc mình thấy nó nhìn mình, mình nghĩ chỉ là ảo giác, r con bạn kế bên cũng nói nó nhìn mình, v~~. Haizz, giờ ko bik nó đang ghét mình hay là gì nữa, nó nhìn mình là để thấy mình thảm hại để nó vui hay sao ta?
2 câu trả lời 2