XIN CHUYỂN TRƯỜNG CẤP 3 CÓ KHÓ KHÔNG?

Chào mọi người, hiện giờ em học lớp 11 tại trường THPT Trần Quang Khải (Q11, TPHCM).... Do năm lớp 9 thi chuyển cấp em hơi chủ quan nên đã không vào trường mình yêu thích là chuyên LHP (Q5, TPHCM)... Suốt năm lớp 10 em đã cố gắng học tập để lấy thành tích là HSG với đtb 8.3 - hạnh kiểm tốt! Cho hỏi nếu giờ em... hiển thị thêm Chào mọi người, hiện giờ em học lớp 11 tại trường THPT Trần Quang Khải (Q11, TPHCM).... Do năm lớp 9 thi chuyển cấp em hơi chủ quan nên đã không vào trường mình yêu thích là chuyên LHP (Q5, TPHCM)... Suốt năm lớp 10 em đã cố gắng học tập để lấy thành tích là HSG với đtb 8.3 - hạnh kiểm tốt! Cho hỏi nếu giờ em chuyển bổ sung qua LHP thì có khó quá không ạ tại vì từ trường thường sang trường chuyên ấy ạ... Em nghe ad page Đoàn trường LHP bảo là đã có trường hợp như thế chuyển qua rồi... Nhà em lại không có điều kiện, nếu có phí thì mấy trăm ngàn mẹ em sẽ đóng được còn vài chục triệu thì bó tay.... Tại vì mẹ em bảo chuyển trường thì chắc chắn phải có phí chuyển trường rồi mà tùy ông hiệu trưởng lấy bao nhiêu thôi.... Mong mọi người trả lời giúp! Em cảm ơn....
4 câu trả lời 4