Các bạn giúp tôi với....không biết làm sao?

-Mình sinh năm 2001 vấn đề là mình rất đẹp trai da trắng môi đỏ mình đề cao bản thân mình, có nhiều người khen mình đẹp trai, mình phát hiện ra từ học lớp 9 đến bây giờ mình đi đâu hay làm gì cứ gặp người khác là họ lại nhìn trộm mình kể cả đàn ông nhất là phụ nữ, trong gia tộc mình ai cũng bảo mình đẹp trai bảo... hiển thị thêm -Mình sinh năm 2001 vấn đề là mình rất đẹp trai da trắng môi đỏ mình đề cao bản thân mình, có nhiều người khen mình đẹp trai, mình phát hiện ra từ học lớp 9 đến bây giờ mình đi đâu hay làm gì cứ gặp người khác là họ lại nhìn trộm mình kể cả đàn ông nhất là phụ nữ, trong gia tộc mình ai cũng bảo mình đẹp trai bảo lớn lên nhiều gái theo, ra đường có rất nhiều người nhìn mình đắm đuối, mình đi ngoài đường mấy chị không quen đi xe máy qua thấy mình bảo em này đẹp trai thế ở đâu vây Ra trường các cô giáo còn nhiều lần nhìn trộm mình,mình quay ra cái lại ngoảnh đằng khác,các thầy giáo hay để ý rồi cứ hay mình lắm, mình nhìn lại thì lại ngoảnh đằng khác có thấy còn bảo nhìn mình rất có thiện cảm từ lần đầu gặp học trong lớp các ban nữ cứ chống tay nhìn mình rồi chủ động hỏi face của mình rồi khen đẹp trai ,có người yêu chưa mình đi ra ngoài nhất là bạn nữ cứ hay nhìn mình bạn thì nhìn trôm bạn thì nhìn trằm trằm rồi có ban còn tìm lên tận lớp, nhiều bạn còn gây sự chú ý với mình còn mấy thằng con trai nó cứ bảo mình là gay, mình có phải mình bị gay khồng nhưng mà mình chỉ yêu con gái thôi. không biết mình có bị gay không
5 câu trả lời 5