Các bạn tư vấn chuyện tình cảm của mình giúp, hiện h mình k biết phải thế nào?

Các bạn tư vấn cho mình vấn đề này nhé hiện tại thỳ mình đang rối lắm... Mình và cô ấy quen nhau trong 1 dịp 2 đứa từ tp hcm về, lúc xuốg xe mình có đánh rơi cái bóp và cô ấy nhặt được r hôm sau hẹn ra ngoài cf để trả cái bóp( vì 2 đứa ở cần thơ) thế là iu nhau r đám nói chụp hình cưới với nhau, vì hoàn cảnh mà... hiển thị thêm Các bạn tư vấn cho mình vấn đề này nhé hiện tại thỳ mình đang rối lắm... Mình và cô ấy quen nhau trong 1 dịp 2 đứa từ tp hcm về, lúc xuốg xe mình có đánh rơi cái bóp và cô ấy nhặt được r hôm sau hẹn ra ngoài cf để trả cái bóp( vì 2 đứa ở cần thơ) thế là iu nhau r đám nói chụp hình cưới với nhau, vì hoàn cảnh mà mình và vợ mình phải xa nhau, mình thỳ làm công chức nhà nước còn vợ mình thỳ kết hôn giả với 1 ng bên hàn quốc và làm bên đó, trong quá trình làm bên đó vợ mình có quen với 1 chị hàng xóm mà gđ ck chị này k thương chỉ, r chị đó mang bầu lúc mang bầu thỳ chị đó nói lúc sinh con ra thỳ cho con của mình vì chỉ đó có 3 đứa con ở vn r, lúc chị ấy sinh con mới 3hôm thỳ gửi con cho vợ mình nói đi hái trà nhưg chị ấy đi luôn bỏ lại con chỉ là đứa con gái, vợ mình có đem đứa con qua nhà ck chỉ nhưg mẹ chồg k nhận còn ck chỉ thỳ bị điên mà vợ mình thỳ rất là iu con nít nên vợ mình nuôi đứa con đó luôn và làm giấy khai sinh là ng hq...mà nuôi 1 đứa con rất là tốn kém h thỳ gần 3 tháng r mỗi tháng gần 50tr, mình thỳ hok muốn vợ mình nuôi đứa trẻ này bởi vì gđ vợ mình nghèo k có ruộg đất toàn đi làm thuê, còn tươg lai 2vc mình nửa vì chuyện này mà 2 vc mình hay cãi nhau h đây mình thạt sự muốn chia tay với vợ mình lắm( mà vợ mình mới nói với mình lúc mang thai thỳ vợ mình bị tai nạn cắt bỏ 1 bên buồg trứng k thể sinh con đc)... Mang thai là con của mình với cô ấy
5 câu trả lời 5