Cần thuê anh chị xã hội hp?

Em có con người yêu. Yêu nó được 5 tháng rất sâu đậm. Em cho nó đủ thứ . Nó muốn học nail em cho tiền , còn đồ nghề cũng sắm hết, nhẫn vàng cũng đưa nó đeo. Yêu nhau xác định để cưới nó. Nó 20 tuổi. Thế mà thi thoảng làm về mệt muốn nó hỏi thăm một câu. Mình nói thì nó bảo kể nể rồi làm nó áp lực. Em yêu chạy đến... hiển thị thêm Em có con người yêu. Yêu nó được 5 tháng rất sâu đậm. Em cho nó đủ thứ . Nó muốn học nail em cho tiền , còn đồ nghề cũng sắm hết, nhẫn vàng cũng đưa nó đeo. Yêu nhau xác định để cưới nó. Nó 20 tuổi. Thế mà thi thoảng làm về mệt muốn nó hỏi thăm một câu. Mình nói thì nó bảo kể nể rồi làm nó áp lực. Em yêu chạy đến bên nó. Mà nhà nó cách nhà em cả 2 mấy cây, đến thì nó bảo tự ý đên ko tôn trọng lời nói của nó. Giận ko nc với em. Hẹn gặp nó hôm 20.10 thì n kêu bận trong khi đó đi gặp thằng khác. Thằng đó đi chụp ảnh cho nó. Em thì vẫn yêu nó nhiều muốn nó là của mình. Cũng đã chạy đến xin nó quay lại mà nó phũ phàng quá.

Vì vậy em muốn thuê người rình nó đi học về chuốc thuốc mê cho nó bị mê để em làm nó có bầu thì lúc đó no sẽ phải lấy em.
3 câu trả lời 3