Meo đã hỏi trong Gia đình & Quan hệ xã hộiGia đình · 2 năm trước

Tôi va anh ấy là anh em cô cậu. Chúng tôi đã có gia đình nhưng lại yeu nhau.như vậy có đúng không hãy cho tôi lời khuyên?

8 Câu trả lời

Xếp hạng
  • 2 năm trước

Quan hệ cận huyết là sai trái nha, chưa nói đến nếu chuyện vỡ lở thì rất nhiều rắc rối xảy đến nữa .

• 2 năm trước

Hoàn toàn không đúng nha bạn, về mặt huyến thống yêu nhau như vậy là sai về mặt gia đình thì cả hai đều có lỗi với chồng (vợ) của mình. Theo mình bạn nên chấm dứt ngay tình trạng này vì cứ tiếp tục như thế bạn sẽ càng lún sâu không dứt được. Người đời sẽ lên án và ảnh hưởng đến gia đình, con cái sau này. Nghĩ đến điều mà bạn bắt đầu, tại sao bạn yêu chồng (vợ) bạn? Sao bạn lại quyết định kết hôn với chồng (vợ) mình? Tình yêu là mù quáng nhưng đừng để lòng mình mù quáng theo nó, bạn vẫn còn lý trí để nhận rõ đúng sai. Và đây là sai nên chấm dứt ngay và luôn bạn à. Có thể bạn sẽ gặp nhiều khó khăn nhưng hãy cố vượt qua nhé.

• Ẩn danh
    2 năm trước

Một bên là ck chắc ku ngắn nhỏ lúc đụ vợ ko bú liếm lồn trước rùi nắc cặc ko kinh nghiệm lại xuất tinh ra sớm vợ thì chưa đk sướng cực khoái tột đỉnh rên rỉ oằn oại cuồng nhiệt hổn hển đê mê đã lăn ra ngủ chắc mỗi tuần chỉ đụ nhau 1,2lần mà chỉ là ck nứng vợ ko mún trong khi anh họ bú liếm nắc lồn điêu luyện bít cảm giác sướng của em gái còn vợ anh ta như cục thịt nằm ra ck mún làm gì thì làm ko hưởng ứng cuồng nhiệt ko bít bú mút ku cho ck vậy 2 ng cứ kín đáo đụ nhau suoengs thỏa mãn cưc đỉnh

• Ẩn danh
    2 năm trước

.

• Bạn nghĩ gì về những câu trả lời này? Bạn có thể đăng nhập để bình chọn cho câu trả lời.
  • Ẩn danh
    2 năm trước

.

• Ẩn danh
    2 năm trước

.

• alex
    Lv 7
    2 năm trước

như vậy ko đúng

• 2 năm trước

cám ơn nhé

Bạn vẫn có câu hỏi? Hãy hỏi ngay để nhận câu trả lời.