Đừng bơ ! Cưới về là yêu sau được sao! Mai mối ko hỏi ý kiến còn gọi là tôn trọng ko?

Tự dưng e được mai mối mà không xin phép! Được mấy nhày a đó ở nhà e ai sai thì làm ai nói thì nghe! Ở bẩn! K chủ động! Vài ngày sau xóm lừng họ hàng biết e có người yêu! Mà người ta k nói với mình sao nói gới họ hàng làm gì! Có ai thíc người tq để ý mình nhưng đi xui cả họ ép duyên ko? Kêu mình k yêu là có tội!... hiển thị thêm Tự dưng e được mai mối mà không xin phép! Được mấy nhày a đó ở nhà e ai sai thì làm ai nói thì nghe! Ở bẩn! K chủ động!
Vài ngày sau xóm lừng họ hàng biết e có người yêu! Mà người ta k nói với mình sao nói gới họ hàng làm gì!
Có ai thíc người tq để ý mình nhưng đi xui cả họ ép duyên ko?
Kêu mình k yêu là có tội! Yêu a sung sướng 1 đờu vì a làm ô sin một đời cho e dù chưa quen thân!
Nhà giàu có tiền tỉ có nhà riêng, mà thích ở rể thích phụ hồ, xong chưa quen đã đồng í ở rể ! Nghe bảo học hết lớp 9 sau giàu dữ mà lại ko học lên ko xin vuệc ổn định! Lạ ghê! Chắc muốn mình kết hôn nên chém gió vậy quá!
Vì có ai đó kêu lấy ổg để ổng ở nhà e mới xây làm nghề của e Nghề của e không vất vả như ở nhà lắm đâu! Lại còn phải bồi bổ béo tốt chăm sóc đẹo trai! Sao ổng không tự lo liệu cho cuộc sống bản thân mình mà phải đến nhà e chưa quen đã ở rể! Lại còn để có nhà có việc nhàn hạ của em! Làm ô sin vậy e ăn bám ạ!
Được cái nhà tiền tỷ nhà riêng đó! Cưới đi k yêu về yêu mọi ng kêu vậy!
Thật ko yêu về rồi yêu a!
Mà mọi ng ko xin phép hỏi ý kiến e muốn hay ko thích gì! Còn ai khoe cả làng họ hàng biết e ko rõ mà mọi ng biết xong nói e có ny còn kén còn giấu! Giờ phải sống sao nói sao ạ!
Lại còn k yeu mang tội yêu sướng 1 đời ép e sao
3 câu trả lời 3