Hỏi Kinh Nghiệm Sử Dụng Dịch Vụ Chuyển Phát Nhanh Của Viettel So Với Các bên Bưu Điện Và Giao Hàng Nhanh Thì Bên Nào Tốt Hơn ,Giá Rẻ Hơn ạ?

Chào Các Bạn, Bạn nào kinh doanh online hay bán cửa hàng nhưng hay gửi hàng đi tỉnh k ạ Em làm telesale bán hàng cho cửa hàng quần áo thể thao Dũng Sport . Trước bên đó có người quản lý việc gửi hàng COD đi các tỉnh mà nay người đó nghỉ làm rồi , e được sếp bổ nhiệm lên thay thế , sếp bên đó đang dùng bên viettel... hiển thị thêm Chào Các Bạn, Bạn nào kinh doanh online hay bán cửa hàng nhưng hay gửi hàng đi tỉnh k ạ
Em làm telesale bán hàng cho cửa hàng quần áo thể thao Dũng Sport . Trước bên đó có người quản lý việc gửi hàng COD đi các tỉnh mà nay người đó nghỉ làm rồi ,
e được sếp bổ nhiệm lên thay thế , sếp bên đó đang dùng bên viettel nhưng bên đó cước cao quá , sếp giao cho e nhiệm vụ đi tham khảo các bên chuyển phát khác
để cân đối sử dụng , e tham khảo thì hiện có bên bưu điện và giao hàng nhanh là có vẻ khả qua mà chưa biết chất lượng ra sao . Mẹ nào đã từng dùng hay biết về 2
bên này xin cho e ý kiến ạ , Em cảm ơn .
4 câu trả lời 4