Cần giải đáp?

Mình là con trai rất nam tính, không hiểu sao trong con người mình luôn có cảm giác có thể nói là hơi bị biến thái kín thôi, là sinh viên mình có ở trọ chung với thằng bạn nó mới chuyển vào ở chung với mình gần 1 năm nay nó khác ngành mình, mình rất thích mỗi khi no đi đá... hiển thị thêm Mình là con trai rất nam tính, không hiểu sao trong con người mình luôn có cảm giác có thể nói là hơi bị biến thái kín thôi, là sinh viên mình có ở trọ chung với thằng bạn nó mới chuyển vào ở chung với mình gần 1 năm nay nó khác ngành mình, mình rất thích mỗi khi no đi đá banh về hay mặc quần đùi đá banh, nó có tật khi ngủ là ngủ rất say nhiều lần nó mặc quần áo đa banh về mệt là nằm xuống ngủ k hay biết, mình hay loi dung lúc nó ngủ nhìn lén cu nó cảm giác rất kích thích, hay những lúc nó về khuya tắm trong phòng mình hay nhìn lén nó tắm qua khe cửa nhìn đã j đâu...Mình còn lay quần lót nó mặc j mỗi khj nó thay đồ là nó để 3,4 ngay mới giặt một lần, nó thay ra để trong thau là mình lén lấy mặc qua hôm sau thay ra tra lai cho nó, đã lắm sướng kinh khủng....có một lần nó nhậu say ngủ mình lén tuột quần nó xuống nhưng nó không phản ứng j nên mình đánh liều đưa lưỡi vào liếm bú con cặc của nó nhưng đươc vài cái mình sợ nó thức dậy nên thôi....k biết con ng mình la sao nữa....
9 câu trả lời 9