Em mệt mỏi quá?

E mệt mỏi quá các Anh chị. E k có bạn bè, sk yếu, bị chút dị tật, bị đồng tính, lại còn chỉ yêu trai thẳng nữa (k có hứng thú với gay). E từng yêu 1, 2 ng nhưng lại k thể nói (vì e k thích ng m yêu yêu gay, mà thích ng ta yêu em với thân phận là ng con trai yêu con gái nren dù nói ra cũng chỉ đẩy m vô hố sâu). E... hiển thị thêm E mệt mỏi quá các Anh chị. E k có bạn bè, sk yếu, bị chút dị tật, bị đồng tính, lại còn chỉ yêu trai thẳng nữa (k có hứng thú với gay). E từng yêu 1, 2 ng nhưng lại k thể nói (vì e k thích ng m yêu yêu gay, mà thích ng ta yêu em với thân phận là ng con trai yêu con gái nren dù nói ra cũng chỉ đẩy m vô hố sâu). E cũng k có bạn bè (e chắc bị tự kỷ), họ lúc nào cũng nói e tốt nhưng rồi lại từ trong bóng tối đâm cho 1 nhát dao, e thay đổi ích kỷ hơn, ngông cuồng hơn thì họ lại "t thấy m trước kia tốt hơn ". Đến cả việc làm cũng k suôn sẻ, vì e bị chút dị tật (vẫn hđ bình thường ạ) và yêu pha thêm chút ngốc, hậu đậu nên khó xin việc và toàn bị đồng nghiệp xa lánh "t k thích làm với m", "làm cẩn thận k lại liên lụy sang t". Khi cả đội (trước kia nghỉ đột suất thì mng về hết, k ai biết đến sự tồn tại của e. E cũng k có quyền khóc, mà chỉ có thể gượng cười lấy tay gạt nước mắt rồi nếm nó tuy hơi chát. Việc nặng k ai tuyển, việc nhẹ thì toàn tuyển gái, việc ưa thích thì bị dị tật không đc tuyển nên giờ e bế tắc rồi. Ai cho em 1 lời khuyên ạ
3 câu trả lời 3