Kiếm tiền trên mạng có tốt không? Làm sao để có thêm thu nhập mà không phải tốn nhiều thời gian? Ai biết thì chia sẻ nhé.?

Mình là một chưa từng học đại học, nhà nghèo, công việc không ổn định, quanh năm chỉ đi làm thuê để kiếm miếng ăn qua ngày, tiền mình kiếm được cũng không đủ để trang trại cuộc sống. Mình có lên mạng thấy nhiều bạn kiếm được rất nhiều tiền trên mạng mà không mất nhiều thời gian, mỗi ngày chỉ việc online 15-30 phút... hiển thị thêm Mình là một chưa từng học đại học, nhà nghèo, công việc không ổn định, quanh năm chỉ đi làm thuê để kiếm miếng ăn qua ngày, tiền mình kiếm được cũng không đủ để trang trại cuộc sống. Mình có lên mạng thấy nhiều bạn kiếm được rất nhiều tiền trên mạng mà không mất nhiều thời gian, mỗi ngày chỉ việc online 15-30 phút mà cũng kiếm được kha khá tiền. Mình cũng muốn kiếm tiền theo cách này nhưng không biết phải bắt đầu từ đâu và không biết có nên kiếm tiền online không. Nếu ai đã làm được thì hãy comment và chia sẻ kinh nghiệm của bạn nhé. Cảm ơn bạn.
5 câu trả lời 5