Giấc mơ có ý gì v???. Giấc mơ đó cx báo hiệu rằng mình ko nên tiếp tục với bạn crush đó vì cả gd bạn đó đã ko thik mình??

hôm nay tự nhiên mình ngủ mình năm mơ thấy mình đi chùa với mẹ. Ngôi chùa đó hôm đó rất đông. Mình cũng gặp mẹ của bạn crush mình, crush với lại em bản (mình ko hỉu s chứ của mà crush mình là tây nên họ ko theo đạo phật mà lại đi chùa) .Mẹ crush ban đầu thì đi cũng tham gia lạy mà đứng đâu đó mình ko bít, còm mẹ và... hiển thị thêm hôm nay tự nhiên mình ngủ mình năm mơ thấy mình đi chùa với mẹ. Ngôi chùa đó hôm đó rất đông. Mình cũng gặp mẹ của bạn crush mình, crush với lại em bản (mình ko hỉu s chứ của mà crush mình là tây nên họ ko theo đạo phật mà lại đi chùa) .Mẹ crush ban đầu thì đi cũng tham gia lạy mà đứng đâu đó mình ko bít, còm mẹ và mình đứng kế nhau, còn crush với em crush đứng kế nhau và ở phía sau mình (có thể thấy được mình, mà mình ko bít). Sau khi lạy xong thì mình đi ra thì thấy mẹ crush, mình có ý bắt chuyện nhưng bà ta tỏ ra vẻ ko qtam và thái độ ko thik mình. R sau đó mình thấy crush với em, cả 2 nhìn mình nói chuyện với mẹ cậu ta r 2 ng thì thầm to nhỏ gif đó với nhau mà liếc liếc nhìn mình, mặt kiểu giống như nói xấu mà sợ ngta bít v với lại họ cũg tỏ vẻ như ko thik mình. Sau đó mình mình vô lạy lại thì mẹ crush đứng kế bên mình cách khoảng cài khoảng rống hoi (chỗ đó ko có ai, mặc dù mình vô lần này bên trong rất vắng như bà ta lại đứng xác mình), còn crush mình thì vẫn đứng phía sau quan sát mình. Giấc mơ có ý gì v, mình đang rất thik bạn crush nhưng mà bạn ấy có vẻ như rất ghét mình và thể hiện ra điều đó. Giấc mơ đó cx báo hiệu rằng mình ko nên tiếp tục với bạn crush đó vì cả gd bạn đó đã ko thik mình???