Mình 27 tuổi có chồng và câụ con trai 2 tuổi.... Thời gian gần đây mình và bố chồng có quan hệ tình dục với nhau.?

K hiểu sao mình có cảm giác thõa mãn cực đỉnh khi quan he voi bố chồng trong khi chồng mình không làm mình thõa mãn, chồng mình không thích quan he bằng miệng nhưng bố chồng thì quan he bằng miệng với âm đạo của mình làm nhiều đông tác mình rất thích, mặc dù gần 60 tuổi... hiển thị thêm K hiểu sao mình có cảm giác thõa mãn cực đỉnh khi quan he voi bố chồng trong khi chồng mình không làm mình thõa mãn, chồng mình không thích quan he bằng miệng nhưng bố chồng thì quan he bằng miệng với âm đạo của mình làm nhiều đông tác mình rất thích, mặc dù gần 60 tuổi nhưng bố rất khỏe giúp mình đạt cực khoái trong khi chồng mình chưa đầy 30 nhưng mỗi lần quan he chỉ tầm 5 _7 phut...khi không có chồng ở nhà là mình và bố lai quan hệ lúc thì trong phòng ngủ của mình, luc thì ngoài khu vườn sau nhà thâm chí trong nhà tắm....không những vậy thằng em chồng mình chỉ 19 tuổi cũng từng một lần quan he voi mình lúc nhà k có ai....k hiểu sao bố chồng và em chồng mình đều làm mình thõa mãn nhưng chồng mình laị k.
48 câu trả lời 48