Nên làm sao bây giờ?

Mọi ngừoi ơi . Thực sự em rất bâng khuân , đêm nào cũng sợ hãi , sợ cái mối hqe gọi là loạn luân này bị bại lộ ( bngoai người yêu em và bangoai em là chị em ruột , nhưng theo em tra trên luật thì đời em và nyeu em là đời thứ 4 nên không vi phạm pháp luật ) cứ kéo dài mỗi đêm như vậy từ t6 2016 đến nay rồi , em quá... hiển thị thêm Mọi ngừoi ơi . Thực sự em rất bâng khuân , đêm nào cũng sợ hãi , sợ cái mối hqe gọi là loạn luân này bị bại lộ ( bngoai người yêu em và bangoai em là chị em ruột , nhưng theo em tra trên luật thì đời em và nyeu em là đời thứ 4 nên không vi phạm pháp luật ) cứ kéo dài mỗi đêm như vậy từ t6 2016 đến nay rồi , em quá ngu vì đã đi lố hơn qhe anh em mà bây giờ là bạn tình qhtd ( thực sự lúc đó em mới lop 6 lên 7 thôi cũng còn nhỏ quá em chưa suy nghĩ gì nhưng giờ em lớp 9 rồi mới nhận ra ) . Thực sự đôi khi em muốn nói cho gia đình biết lắm vì bây giờ nyeu em đang thái độ lơ em và đang có ý định có bgai mới nhưng phải nói làm sao đây .. sợ bị miệng đời dèm pha , sợ không còn tương lai nữa . Nhưng lúc thì em lại muốn buông bỏ trong im lặng nhưng bên đối phương hắn ta đc ý như vậy thì em lại không muốn =(( em ích kỉ quá . Mỗi ngày đều mong muốn ai đó cho mình câu trả lời nhưng chuyện này cũng chả hay ho gì để kể cho ngừoi khác nghe . Bây giờ em hối hận chỉ muốn qlai hết tất cả nhưng chuện nó cũng quá muộn rồi .. em nên làm gì đây =((
9 câu trả lời 9