Cách chữa dứt điểm mụn trên da mặt.?

Cháu chào mọi người ạ, em năm nay 18 tuổi. Mùa thi đại học qua đi để lại cho em rất nhiều mụn và sẹo. Trong một năm, stress cùng thức khuya học bài, ăn uống đồ nóng đồ ngọt liên miên cộng thêm việc tăng cân làm em tự ti vô cùng. Mọi người cho em hỏi bây giờ cháu muốn trị dứt điểm hẳn mụn thì nên đi chữa ở đâu ạ? Em... hiển thị thêm Cháu chào mọi người ạ, em năm nay 18 tuổi. Mùa thi đại học qua đi để lại cho em rất nhiều mụn và sẹo. Trong một năm, stress cùng thức khuya học bài, ăn uống đồ nóng đồ ngọt liên miên cộng thêm việc tăng cân làm em tự ti vô cùng. Mọi người cho em hỏi bây giờ cháu muốn trị dứt điểm hẳn mụn thì nên đi chữa ở đâu ạ?
Em cũng không rõ loại da của mình lắm, thường chỉ có đổ dầu nhiều hai bên má và phần mũi thôi ạ.
Cập nhật: Em chào mọi người ạ, em năm nay 18 tuổi. Mùa thi đại học qua đi để lại cho em rất nhiều mụn và sẹo. Trong một năm, stress cùng thức khuya học bài, ăn uống đồ nóng đồ ngọt liên miên cộng thêm việc tăng cân làm em tự ti vô cùng. Mọi người cho em hỏi bây giờ em muốn trị dứt điểm hẳn mụn thì nên đi chữa ở đâu ạ? Em... hiển thị thêm Em chào mọi người ạ, em năm nay 18 tuổi. Mùa thi đại học qua đi để lại cho em rất nhiều mụn và sẹo. Trong một năm, stress cùng thức khuya học bài, ăn uống đồ nóng đồ ngọt liên miên cộng thêm việc tăng cân làm em tự ti vô cùng. Mọi người cho em hỏi bây giờ em muốn trị dứt điểm hẳn mụn thì nên đi chữa ở đâu ạ?
Em cũng không rõ loại da của mình lắm, thường chỉ có đổ dầu nhiều hai bên má và phần mũi thôi ạ.
19 câu trả lời 19